หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38303 ครั้ง)
น้ำคือชีวิตสวยมากกกกก  กรี๊ดดดดด
ตอนไปยืนดูนี่คืออึ้งไปเลย ไม่น่าเชื่อว่าเป็นน้ำ  ฮิ้ววว

ชอบรูปสุพรรณหงส์   ปลื้ม

ขอบคุณสำหรับคลิปค่ะ กำลังจะหาให้พ่อแม่ดูอยู่พอดีเลย
ใช่ๆ น้ำที่เป็นรูปๆ เจ๋งมากๆ
แต่คนยืนออกันเต็มเลย
เิดินไม่ได้ๆๆๆ

สำหรับเฮียแอนที่จะไปพรุ่งนี้
แนะนำว่าไปวันเสาร์ไม่ดีกว่าหรือ

เพราะพรุ่งนี้โรงเรียนที่เหลือทั้งหมด จะขนคนไปที่นู้นหมดเลย
วันนี้เห็นแล้วท้อแท้จริงๆ เบียดมากๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ง่ะ

วันเสาร์ พนักงาน ห้างร้าน ข้าราชการ ปู่ย่าตายาย พ่อแม่พี่น้องโคตรเหง้าสักหลาดจะไปกัน

เทียบกันแล้ว ตูไปดูเด็กดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนิงจะไปวันเสาร์ค่ะ  ง่ะ

<3.
น่าจะยืดเวลาออกไปอีกสัก 2-3 วันเนอะ

พนักงานบริษัท.
ยืดไม่ได้ครับ ติดงานอื่น

พรุ่งนี้จะไปเบียดด้วยคน  ง่ะ
เจอตูแน่ ห้าโอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้อ อีกอย่าง
เมื่อวานเหมือนเป็นงานหาคู่เลย

รายแรก
มาเป็นคู่ครับ
คนนึงหน้าน่ารักมาก  กรี๊ดดดดด
อยู่ดีๆ ก็มาถามว่า พี่ๆ มีโทรศัพท์มั้ยคะ
พอดีหนูพลัดหลงกับเพื่อนอะค่ะ

ตูก็รู้ทันแฮะ (เจอบ่อย) (ไม่ใช่ละ)
เอามือถือเพื่อนไปให้ยืม
มันก็โทรไป เพื่อนอีกคนยืนอยู่ห่างๆก็เอามือถือขึ้นมาดู
พร้อมกับไฟกระพริบๆ ปริ๊บๆ

รายที่สอง
เข้ามาถามเลย
มีเบอร์มั้ยคะ
ตูตอบไปว่าไม่มี
แล้วชื่ออะไรคะ

ตูเดินหนีเลย  กร๊าก

นอกจากนั้น
เจอกระเทียมเหล่ เต็มไปหมดเลย  อ้วก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เกย์แอบ อุเหม่

เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
แหม! ๆๆ เด็กผู้หญิงเดียวนี้ มันเห็นเด็กผู้ชายจะสูญพันธุ์หรืออย่างไร

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยิ้มน่ารัก

เลื่อนกำหนดการ
ไปพรุ่งนี้แทน พอดีวันนี้มีธุระ

อ้อ อีกอย่าง
เมื่อวานเหมือนเป็นงานหาคู่เลย

รายแรก
มาเป็นคู่ครับ
คนนึงหน้าน่ารักมาก  กรี๊ดดดดด
อยู่ดีๆ ก็มาถามว่า พี่ๆ มีโทรศัพท์มั้ยคะ
พอดีหนูพลัดหลงกับเพื่อนอะค่ะ

ตูก็รู้ทันแฮะ (เจอบ่อย) (ไม่ใช่ละ)
เอามือถือเพื่อนไปให้ยืม
มันก็โทรไป เพื่อนอีกคนยืนอยู่ห่างๆก็เอามือถือขึ้นมาดู
พร้อมกับไฟกระพริบๆ ปริ๊บๆ

รายที่สอง
เข้ามาถามเลย
มีเบอร์มั้ยคะ
ตูตอบไปว่าไม่มี
แล้วชื่ออะไรคะ

ตูเดินหนีเลย  กร๊าก

นอกจากนั้น
เจอกระเทียมเหล่ เต็มไปหมดเลย  อ้วก

เธอๆ มีโทรศัพท์มั้ยคะ  จะโทรบอกแม่ว่าเจอเนื้อคู่  เกย์ออก

ปล.วันนี้ที่ รร เขาไปกันแหละ  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่ว่างไป
นั่งทำโปสเตอร์งาน 60 ปี ให้มหาลัยอยู่  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
วันนี้ไปมาแล้วครับ อย่างที่หลั่งบอกแหละ โรงเรียนไหนๆก็จะมาอัดกันแต่วันศุกร์

แทบขาดใจ  ง่ะ

ถึงที่นู่นก็ปาเข้าไป 9 โมงครึ่ง จากรถใช้เวลาเดินครึ่งชั่วโมงกว่าจะถึงตัวงาน
ดังนั้นกว่าจะได้ดูก็ 10 โมง บอกเรียกรวมขึ้นรถบ่าย 2 ดังนั้นบ่ายครึ่งก็ต้องเลิกดูได้แล้ว
สิริรวมเวลาในการเข้าชม 3 ชม.ครึ่ง

ดังนั้นอย่าหวังว่าจะดูครบ ส่วนชาเลนเจอร์ทั้งหมด ไม่ได้ดูเลย เสียดายมาก
(ถึงแค่ตรงส่วนน้ำตกนั่นแหละ)

แต่อิ่มใจครับ เพราะสถาบันชาติ ศาสนาเสื่อมลงทุกวัน ก็เหลือเพียงสถาบันพระมหากษัตริย์นี่แหละ
ที่ยังสถิตย์ในหัวใจของคนไทยทุกคน

ส่วนนี่คือภาพถ่ายส่วนหนึ่งของงานครับ
(คือส่วนดีๆไปหาเอาได้ตามพันทิป แต่นี่คือส่วนที่ไม่มีใครเขาถ่าย  ง่ะ)

ไม่เนียน

แดกสามัคคี

โครงเหล็ก (ถ่ายตอนที่ไม่มีอะไรจะถ่าย)

ตูด

ป้ายหน้าห้องขี้

ช่วงก่อนกินบำนาญ

อยากให้ทุกคนได้ไปงานนี้ครับ คาดว่าวันเสาร์/อาทิตย์จะน้อยกว่านี้  เจ๋ง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12