หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38313 ครั้ง)
ทำไงจะได้ไปวะนี่ ส-อ ก็ติดแจ๊ซเฟส
แล้วงานนี้ต้องเสียตังเข้าด้วยเหรอครับ หรือว่าโรงเรียนเก็บเฉยๆ

ปล. ว่าแต่ คนตั้งกระจู๋นี้คือใครเหรอ ไม่รู้จริงๆ ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
ไม่เสียค่ะ

รร.เก็บค่ารถเฉยๆ
โดนไปร้อยยี่ครับ
จะไปถ่ายรูปผมไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ปล. ว่าแต่ คนตั้งกระจู๋นี้คือใครเหรอ ไม่รู้จริงๆ ง่ะ

นช. โตศักดิ์  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ฟรีตลอดงานครับ เว้นแต่จะซื้อลูกชิ้นซีพี หรือเบียร์สิงห์

ยิ่งมหานาฏลีลานี่ จริงๆ ค่าดูต้องหลายอัฐมากๆ นะ
เพราะเข้าใจว่าคงเป็นการแสดงที่ทุ่มทุนมากๆ เลย
แต่ขนาดที่นั่งวีไอพียังเก็บร้อยเดียวเลยคิดดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เราจะไป๊ เราจะไป

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
ไปมาแล้ว  เพิ่งกลับมา  เดินได้ฮอลเดียว  ฮือๆ~
นอกนั้นก็มีแต่คลื่นคน  เด็กนักเรียน  งูกินหางและเสื้อเหลือง  แต่สวย  สวยอลังการมาก  ได้ไปดูให้รู้ว่านิทรรศการระดับประเทศเขาทำกันยังไง ขนาดไหน   คุ้มมาก  ได้ไอเดียในการทำงานมาเพียบ  แม้จะดูได้แค่ฮอลเดียว  เพราะเวลาจำกัดมาก เนื่องจากรถติดไปถึงที่ช้ากว่ากำหนดเยอะ 

แต่คนนี่สิไม่ไหว  รู้งี้ไปวันแรกๆดีกว่า   ง่ะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
นังมิตรมาคุยกันให้รู้เรื่อง จะถ่ายรูปผมไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปมาแล้ว งานหนะดี
แต่คนไม่ดีเลย
ไม่ได้เดินเลยด้วยซ้ำ ต้องไหลไปตามคลื่นฝูงชนอย่างเดียว
แล้วทางเข้ามีอยู่ทางเดียวเท่านั้น
จะเข้านี้กว่าจะได้เข้าต้องเบียดเสียดยัดเยียดกันเกือบครึ่งชั่วโมง

แต่งานนี้คุ้มสุดๆครับ
เจ๋งจริงๆ  เจ๋ง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หลั่งไปมาด้วยเหรอ  เดินครบมั้ย  ตูเดินได้ฮอลล์เดียว  ไม่ไหวคนมหาศาล   ง่ะ

แต่ก็สุดคุ้มจริงๆ  แต่ละบู๊ท  อลังการงานสร้างมากๆ  รวมมัลติมิเดียแทบทุกแขนงเลย 

ชอบแซ๊กโซโฟน 3D จัง  แล้วก็ไอ้ครอบแก้วที่มีเสียงเพลงพระราชนิพนธ์นั่น ก็เจ๋ง  เจ๋ง

เดินครบทั้ง Hall ปรกติ และ ชาเลนเจอร์
วันนี้ไปอยู่ที่นู้นทั้งวันเลย
แต่เดินไม่ทั่ว (ไม่เห็นมีแซ๊กโซโฟนเลย)
แล้วก็ไม่ได้ดูพระมหาชนกด้วย โรงเรียนยกเลิกซะงั้น
แล้วก็ไม่ได้ดูตรงที่มีคนไหว้สองข้างทางด้วย (หาไม่เจอ)
คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตกลงว่า พรุ่งนี้ตูไป ตอนสายแก่ๆ - เที่ยงๆ
ใครจะนัดขอลายเซ็นก็เชิญนะ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ชอบภาพนี้เป็นการส่วนตัว 

ปล.ถ่ายภาพมาเยอะ  แต่จะโพสที่ไหนดีหว่า  สงสารคนเน็ตเต่า

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ชอบ น้ำคือชีวิต อ่ะ
แบบว่าอัดวีดีโอมา

http://youtube.com/watch?v=nCxNFiCJv58

ใครไม่ได้ไปเสียดายแย่

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12