หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38315 ครั้ง)
โบแดงไม่ได้ไปมั้งหรอ  กรี๊ดดดดด

(มีคนรู้จักอยู่เตรียมน้อมนะเคอะ  ฮี่...)

อธิการไม่รักโบแดง   กร๊าก

เค้าให้เฉพาะม.ปลายไปน่ะ

เย่ ได้เที่ยวแล้ววว  ปลื้ม
จบแล้ว อดไปเลย  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
แง้  ฮือๆ~

อยากไปเที่ยวมั้ง
ปีที่แล้วก็ไปทัศนศึกษาควบกับไปเข้าค่าย  เอือม

เมื่อกี้ มีพี่โบส้มโทรบอกว่า พรุ่งนี้ซื้อขนมมาส่งเราด้วยนะ  ง่ะ

<3.
ฟอนต์ที่ใช้ในงานฯ ก็ตระกูล PSL ไงครับ ทั้งนั้นเลย

นี่เพิ่งกลับมาจากงานจ้ะ
ยิ่งใหญ่สะใจเลย

แต่จะว่าไป ไปมาตั้งกะบ่ายสาม แต่เดินดูได้แค่ครึ่งงาน
ใครจะไปขอแนะนำให้ไปสักบ่ายโมงนะครับ จะได้ดูได้ทั่ว

กะว่าจะไปอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
PSL Methinee ครับ

อยากไปเร็วๆจัง

ถ้าจะไปก็ให้ไปมองหาริสต์แบนด์ทองคำฝังเพชร อันละหนึ่งบาทขาดแสน
ตรงบูทขายของที่ระลึกด้วยนะครับ (เขาผลิตมา 9 อัน ว่าจะซื้อมาแจก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอารูปมาดูกันอีกเยอะๆซิครับ เผื่อผมจะไม่ได้ไป  เศร้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลับมาแล้ววว  ลันล้า

เดินตั้งแต่เก้าโมงยันบ่ายสอง หมดงานเลยแหละ  ปลื้ม
มีเด็กนร.ไปเยอะมาก ตั้งแต่ป.2 ยัน ม.6 ล้นประตูทางเข้า
แต่พอเดินในงานจริงๆก็ไม่เยอะ  สงสัยหนีครูไปนั่งเล่นกัน  ฮิ้ววว

เสียดายมาก แม่ไม่ให้เอากล้องไป
มีอะไรสวยๆเยอะแยะเลยแหละ
ใครยังไม่ได้ไปรีบไปนะคะ นานๆทีจะมีครั้ง  ยิ้มน่ารัก
ไปพรุ่งนี้ครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เห็นคนแล้วน่ากลัว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ที่ รร ก็พาไปค่ะ ไม่เสียซักบาท

แต่ไปเฉพาะปี 1

ลำเอียงมาก  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 ฮิ้ววว  สดชื่น ออนเอ็มด้วยจ๊ะ

มีรูปเอามาลงเยอะ ๆนะคะ อยากไปมาก ๆ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
งั้นอีก 15 นาที ไปเปิดบล็อกตูเด้อ
แต่มีแค่ครึ่งงานนะ

ไม่เป็นไร

ขอดูเป็นบุญตา   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อยากไป ฮือๆ~
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12