หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฉลองสิริราชสมบัติครบ ๖๐ ปี  (อ่าน 38325 ครั้ง)
เปลี่ยนเป็นวันศุกร์แล้วครับ  ลันล้า

เฮ้ย ใครรู้บ้างครับ เคนชื่อจริงมันชื่ออะไร อยู่โรงเรียนอะไร
เสร็จตูแน่งานนี้  ฮี่ๆ
มันอยู่โรงเรียนเตรียมน้อมเกล้าครับ (ตรงไหนวะ)
ชื่อจริงมันชื่อศุภ -- อะไรสักอย่าง

ฮิ้ววว
เปลี่ยนเป็นวันศุกร์แล้วครับ  ลันล้า

เฮ้ย ใครรู้บ้างครับ เคนชื่อจริงมันชื่ออะไร อยู่โรงเรียนอะไร
เสร็จตูแน่งานนี้  ฮี่ๆ
ฮ้าย เกย์แอบ
นัดเจอที่ไหนกันดีเคอะ เอามือถือติดตัวไปสักเครื่องสิจะไ้ด้เจอกันได้ครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ห้าโอมันเชยไม่มีมือถือค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็ถึงได้บอกให้เอาไปไงยะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เห็นมันโพส ตูไม่เอาแล้ว  ง่ะ
นะค้า กรี๊ดดดดด

กร๊าก
อยากเห็นเคนเผยผิว  หมีโหดดดด

ไปถ่ายรูปผมหน่อยครับ กรี๊ดดดดด

เออ ห้าโอไปถ่ายดิ๊

โรงเรียนตูไปวันพฤหัสครับ
200 บาทแหนะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไปพรุ่งนี้ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

120 เอง  ฮิ้ววว
โบแดงไม่ได้ไปมั้งหรอ  กรี๊ดดดดด

(มีคนรู้จักอยู่เตรียมน้อมนะเคอะ  ฮี่...)

<3.
เพิ่งไปดูมาวันนี้เอง เยี่ยมมากๆ จัดได้ยิ่งใหญ่จริง แบบที่เห็นแล้วจะต้องภูมิใจแทนคนไทยทั้งประเทศ
ต้องไปดูให้ได้ครับ

ปล. ชอบฟอนท์ที่ใช้ในงานมากๆ สวยจริงๆ คิดว่าน่าจะถูกสร้างขึ้นมาใหม่ เพื่อใช้ในงานนี้โดยเฉพาะ
อยากได้ฟอนท์นี้จริงๆ แต่ไม่รู้จะไปหามาจากที่ไหน

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12