หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ  (อ่าน 618360 ครั้ง)
เมื่อวานซืนมีเด็กผู้หญิงเล่นน้ำ แล้วเจอปลิงดูดข้างในอวัยวะเพศ
พอดึงปลิงออกปรากฑว่าเลือดไม่หยุด  หมีโหด~
ห้ามเลือดด้วยนานาวิธีแล้วไม่สำเร็จ ก็เลยจัดการส่งไปรพ.จังหวัด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หรือว่าประจำเดือนมาพอดี  ง่ะ

แล้วหมอรู้มั้ย ว่าใช้วิธีไหนถึงหยุดได้  ได้ตามข่าวหรือเปล่า  เผื่อผมโดนผมจะได้เอาออกเองโดยไม่ต้องไปหาหมอ เดี๋ยวอาย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เค้าไม่ใส่ กกน.เล่นน้ำเหรอคะ
ไม่ใส่ครับ
แถวนี้ส่วนใหญ่เด็กผู้ชายแก้ผ้าโดดลงน้ำตูมๆ
เด็กอายุ6-7ขวบบางคนเค้าก็ไม่ใส่กางเกงในไปโรงเรียนกัน (ผมเองเริ่มใส่กกน.ตอนป.3-4 นะ)
ปีๆนึงก็เจอเด็กโดนปลิงเข้าก้นเข้าจิ๋ม สอง-สามคน

ปล. พวกนี้ต้องตรวจทุกครั้งว่าเป็นคดีข่มขืนหรือไม่

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เด็กพวกนี้ ทำไมไม่รุ้จักห่อใบตองนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คงต้องรณรงค์ให้ปลิงใส่ถุงยางครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
  กร๊าก กร๊าก

แต่น่ากลัวจังค่ะ  อี๋~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เอ่อ ขับรถอย่าเหม่อแม้แต่ระยะทางจากที่ทำงานกลับบ้านก็ตาม
จริงจังนะคะ อย่าเหม่อเด็ดขาดไม่จะเป็นแบบจอย

ตูหลงทางค่ะพี่น้องขับรถเลยทางเข้าบ้านแล้วกลับไม่ถูกค่ะ
โทรหาพ่อไม่ติดแม่ไม่รับน้องสายไม่ว่าง
ต้องหน้าด้านไปถามป้าแถวนั้น หาทางกลับบ้านค่ะ
อย่าเหม่อ ค่ะ เตือนอีกครั้ง  ฮือๆ~
เอาบ้าง    กร๊าก

คือ เมื่อกี้ก่อนลงมา   หยิบ กางเกงยีนส์ขาสั้น

แ้ล้วหยิบ กกน. มาตัวนึง  คือ กกน. ตัวนี้ ดีไซน์แบบ ด้านหน้าของกกน. จะเปิดเป็นช่องโหว่

No ผ้าลูกไม้    (คาดว่าคงดีไซน์มาเพื่อระบายอากาศ)

พอใส่ กกน. ปุ๊บ

กางเกงยีนส์ตาม

ปรากฎว่า....

ซิป กางเกงยีนส์ขาสั้นตู

มันกินหมี่   โวย

เจ็บ   โวย

มาก  โวย

และน้ำตาไหล   ฮือๆ~

มีสติก็เดินโหย่ง ๆ  หากรรไกร  คว้ากรรไกรได้ก็ค่อย ๆ เอาไปตัดหมี่ตัวเอง

ในใจภาวนาตอนค่อย ๆ ตัดไปด้วย เพราะกลัวจะตัดพลาด ไปตัดเอกราชของตัวเองเข้า

ฮือๆ~   ใส่ กางเกง ดูดี ๆ นะคะ ทั้ง ญ ช เอย 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก
เจ๊นัทตัดหมี่

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โอ้ว  กร๊าก
ประสบการณ์แบบนี้ที่เคย มีแต่ลิ้นชักหนิบเส้นก๊วยจั๊บ

ปัจขจุบันยังมีแผลเป็นอยู่  กร๊าก

โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย

ความรักอยู่ไหนน้าา....
 โวย อะไร
แค่วันดีคืนดี บางโอกาส แผลเป็นนั่นก็ปริแตกเลือดซิบเอง
ไม่ได้ขาดสักหน่อย  โวย

หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62 63 64 65 ... 186