หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62 63 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ  (อ่าน 618481 ครั้ง)
มันจะปากันให้ได้อะไรขึ้นมา  โวย
พูดแล้วก็น่ากลัวนะ วันนี้เพิ่งอ่านข่าวมาเหมือนกัน
ขนาดอยู่ในรถยังทำแบบนี้ อีกหน่อยสงสัยต้องใส่ลูกกรงซี่ถี่ๆไว้กระจกหน้า
เดือนหน้าต้องนั่งรถไกลอีกต่างหาก ถ้าโยนใส่รถผม พ่อแม่ผมเกิดเป็นไรมา จะซวยมาก  เอือม

แม่งงงงงง จับได้น่าเอาหินไปเขวี้ยงใส่ให้ตาย  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จับหน้าจอมาจากทีวีให้ดูละกันครับ

ส่วนภาพมุมขวาล่างอันนั้นคนละข่าวกัน พอดีคุณวิศาลหยิบผิดมา (ขออภัยเรียบร้อย)
เป็นข่าวอีกข่าวนึง ในภาพเป็นพ่อกำลังร้องไห้ไป
เก็บเศษเนื้อของลูกที่บวกกับสิบแปดล้อจนเหลือแค่้นั้นไป
ที่เห็นเป็นทางยาวๆ แดงๆ ข้างหลังนั่น ก็เลือดนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โอ้โห...

งบน้อย
เห็นข่าวแล้วสลด ยิ่งมาเกิดที่จังหวัดตัวเอง แอบเป็นห่วงทางบ้าน กลัวว่าจะมาเกิดกับบ้านเราหรือเปล่า

โห ไอ้พวกนี้ แม่ง โวย
ตอนนี้ แทบไม่กล้าขับรถไป ตจว. ดึกๆ เลย
รูปในไทยรัฐฉบับวันนี้โหดมาก สลดอ่ะ  เศร้า

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
มันจะปากันให้ได้อะไรขึ้นมา  โวย

ใช่ โวย มันบ้ารึเปล่ามันปาแล้วได้อะไร โว๊วว โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
วัยรุ่นฮอโมนมันแรงไง  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ข่าวที่พ่อกับแม่เก็บชิ้นส่วนศพลูกตัวเองน่ะค่ะ ดูข่าวแล้ว...สุดๆเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~

รูปสุดท้ายนี่(ล่าง) เห็นแล้วน้ำตาซึมเลย คิดถึงพ่อคิดถึงแม่

ขอประทานโทษนะคะ ไม่ไหวแล้ว

พวกมึงจะปากันทำห่าอะำไร ปาแล้วมึงได้เป็นนายกรัฐมนตรีมั้ย ปาแล้วมึงได้เป็น สส มั้ย ถ้าไม่ได้เป็นแล้วมึงปาหาอะไรวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2008, 14:13 น. โดย คุณน้องมีน~ » บันทึกการเข้า

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
ตายแล้ว  ฮือๆ~

โอ๊ยไปดีนะคะน้อง  ไหว้

ขอหยาบคาย 1 ย่อหน้าใครรับคำหยาบไม่ได้อย่าปาด

ไอ้สันดานเหี้ย
ขอให้มึงโดนกระเทยข่มขืนตาย
สลด  เศร้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มีคนเล่าให้ฟัง
ว่าบางที่จะมีพวกเอาลวดหนามมาขึงไว้ตามขวางถนน
พอคนขับมอเตอร์ไซค์มาก็ ชึ่บ เรียบร้อย หมีโหด~

ไปดีนะครับ ไหว้

หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62 63 ... 186