หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ  (อ่าน 618530 ครั้ง)

เปิดกระจกเด๊ะ จะแซว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เคยเปิดกระจกแซวเลย  กร๊าก
แซวในรถตลอด (เพราะยุ่งไม่เปิดกระจก)

แต่คนข้างนอกคงรู้เพราะกระจกใสมาก (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กระจกเสียไม่ใช่เหรอครับ

เวลารับบัตรจอดรถต้องใช้เปิดประตูเอา

คริคริ

กินรอบวง
ซ่อมนานแล้วย่ะ ประตูก็เปิดได้  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ขอแนะนำปืนอัดแก๊สค่ะ...ส้มว่าจะไปซื้อพอดี

เห็นพี่ที่รู้จักเค้าซื้อไว้ติดรถแต่เค้าซื้อมาจากอเมริกา...ยิงแก้วแล้วแตกค่ะ

ยิงผู้ไม่ประสงค์ดี ก็ได้เลือดแน่ๆค่ะ..ถ้าโดนตายิ่งดี มีทะลุค่ะ ยิ้มน่ารัก

เป็นลูกเหล็ก...ไม่ผิดกฎหมายเพราะเส้นผ่าศูนย์กลางกระสุนน้อยกว่า

ยิงมันส์ค่ะ เป็นออโต้ด้วย ยิง แบบ ปัง..ปัง..ปัง !!! รูปลักษณ์เหมือนจริง เบา อันเล็ก

ใครซื้อไว้แล้วบ้าง รบกวนขอข้อมูลบ้างนะคะ...ราคา สถานที่ขายอะไรอย่างนี้อ่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8984.0

เอานี่เลย  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
เฮียโก้น่าจะมีข้อมูลนะน้องส้ม

เพราะว่าเฮียโก้เป็น พ่อค้าอาวุธตลาดมืด

ส่งขายบาซูก้าไปแล้วเจ็ดกระบอก

BB Gun  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ิิิิิbb ก็มีบาซูก้านะ กร๊าก กร๊าก

อัดแก๊สของเจ๊ส้มนี่ ยิงลูกบอร์ 1 รึเปล่าครับ มีอยู่เหมือนกันแบบยิงวัวล้ม กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ยิงปั๊บ แล้วเข้าไปกระโดดถีบ!!!!
ขอแนะนำปืนอัดแก๊สค่ะ...ส้มว่าจะไปซื้อพอดี

เห็นพี่ที่รู้จักเค้าซื้อไว้ติดรถแต่เค้าซื้อมาจากอเมริกา...ยิงแก้วแล้วแตกค่ะ

ยิงผู้ไม่ประสงค์ดี ก็ได้เลือดแน่ๆค่ะ..ถ้าโดนตายิ่งดี มีทะลุค่ะ ยิ้มน่ารัก

เป็นลูกเหล็ก...ไม่ผิดกฎหมายเพราะเส้นผ่าศูนย์กลางกระสุนน้อยกว่า

ยิงมันส์ค่ะ เป็นออโต้ด้วย ยิง แบบ ปัง..ปัง..ปัง !!! รูปลักษณ์เหมือนจริง เบา อันเล็ก

ใครซื้อไว้แล้วบ้าง รบกวนขอข้อมูลบ้างนะคะ...ราคา สถานที่ขายอะไรอย่างนี้อ่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ ยิ้มน่ารัก

อยู่แถวนั้นคงไปเขมรง่ายใช่ไหมครับ ไปซื้อเลย
(หรือแม่สายก็ได้ ตอนข้ามด่านกลับมาก็หลบให้มิดละกัน)
เพราะลูกกระสุนตะกั่วเขาขายกันเป็นกิโลๆ ราคาก็ไม่แพงมาก

พี่ตูซื้อมาเป็น 10 ปีละ ยิงกระรอกหลังบ้าน นอกเอี้ยงงี้บินผ่านมา ฝุบเดียวทะลุลูกตา ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงเหรอยัยแจน... กรี๊ดดดดด ตัวปืนก็ขายด้วยเหรอ

ทำไมต้องหลบด้วยล่ะ ในเมื่อมันไม่ผิดกฎหมายนี่นา

ยิงปั๊บ แล้วเข้าไปกระโดดถีบ!!!!

กระโดดไปถีบวัว..แล้วชั้นเด้งออกมาล้มแอ้ก !!! น่ะเหรอพี่ โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2007, 15:39 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

รู้สึกจะไม่ผิดกฎหมาย แต่ก็ผิดกฎหมู่ครับ
(หมายถึงถ้าคนจับเป็นพวกตัวเล็กๆ เบ่งๆ และพร้อมจะยึดของน่ะนะ อันนี้คงรู้นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

งั้นขอซื้อในประเทศไทยละกัน...สยามมีขายมั้ย  ไอ้มืดหมี

วันนี้ไปถามหาซื้อมาด้วยล่ะ...เค้าบอกว่าไม่มีขายแล้ว ที่พัทยาโดนตำรวจจับ

กลายเป็นของผิดกฎหมายไปแล้ว...แต่พี่เค้าบอกว่าไปหาแถวกรุงเทพพวกร้านค้าส่งสิน้อง..มีแน่ๆ

***...เห้ย...ร้านค้าส่งอะไรฟะนั่น ...ขายปลีกไม่มีด้วย เอ๊ะ... ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2007, 21:14 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

ตะกี้ไปกินจิ้มจุ่มมา ปากซอยหน้าบ้าน
มีรถหวอ ป่อเต็กตึ๊งวิ่งฉิว วี้หว่อๆ หลายรอบ
ก็ไม่ได้เอะใจอะไร แต่ตอนข้ามกลับมันมืดมากเลย

แล้วสักพัก ข่าววันใหม่ช่อง 3 ก็รายงานว่า
"ศรราม" ขัีบรถชนคนตายตรงไม่ไกลจากแยกวังหิน (เหงื่อแตกพลั่ก)

ป.ล.ข่าวมันสดมากเลยยังไม่ยืนยัน แต่รู้แค่คนขับชิ่งหายไปแล้ว

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 186