หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ  (อ่าน 618335 ครั้ง)
กระโดดน้ำแล้วจู๋ชนพื้นสระ

จู๋หัก โดนเฝ้าสระซะงั้น เซ็งครับ

จู๋หัก โดนเฝ้าสระซะงั้น เซ็งครับ

เหลือบ.......สาม

ยาว 2 เมตรครึ่งเหรอคะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

รู้สึกว่ามึงเปี๋ยนไปนะ ไอ้ซ้ามมมมม  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มิน่า เป็นเกย์  ง่ะ
พูดถึงเรื่องไข้
แม่บอกว่าหนิงแปลกมาก เวลาเป็นไข้ต้องใช้ปรอทวัดอย่างเดียว
เพราะว่า เวลาหนิงตัวร้อนมาก แต่วัดปรอทได้ 37 .. 
เวลาตัวร้อนปกติ วัดได้ 39  ง่ะ

39 นี่น่ากลัวมาก  ง่ะ

<3.
แม่บอกว่าหนิงแปลกมาก เวลาเป็นไข้ต้องใช้ปรอทวัดอย่างเดียว
เพราะว่า เวลาหนิงตัวร้อนมาก แต่วัดปรอทได้ 37 .. 
เวลาตัวร้อนปกติ วัดได้ 39  ง่ะ

เร่าร้อนจ่ะ ฮิ้ววว

เจ๊เคยขึ้น เกือบ 40

ง่ะ  ผ้านวมสองผืนเอาไม่อยู่ 

เลวยั้นเงา
เป๋แล้ว  โวย
ชื่อ เฟิร์น

คืนนั้นไปนั่งกินข้าวต้มกับเพื่อนอีกประมาณ 5 คน ที่ อ.ดอนเจดีย์

แบบว่าไปงา่นบวชเพื่อน ก็นั่งกินกันอยู่ดีดี ไอ้บ้าที่ไหนก็ไม่รู

Las Noches Rubicundior
แขนไม่ขาดเหรอ เฮ้ย!?
ชื่อ คุณชาย

ครั้งนึงในชีวิตท่ีเกือบจะไม่ได้อยู่ต่อในโลกใบนี้ ตอนนั้นเป็นช่วงที่อยู่มัธยมต้น ที่อำเภอมีงานเกี่ยวกับการเชิญชวนให้ไปใช้สิทธิ์เลือกตั้ง จึงถูกเชิญให้ไปร่วมแสดงละคร ตอนที่เรากำลังเตรียมตัวกันอยู่หลังเวที เพื่อนผมคนนึงมองเห็นปืนเอ็มสิบหก เอทู ของทหาร (ผมจำไม่ได้แล้วว่าทหารเขาเอาปืนมาวางไว้ทำไม) เพื่อนผมก็หยิบขึ้นมาเล่น ที่ปืนไม่ได้ใส่แม็กกาซีนเอาไว้ครับ เพื่อนผมก็เล็งนู่นเล็งนี่ สักพักมันก็หันปากกระบอกปืนมาทางหัวผม แล้วก็ทำท่าเหมือนจะเหนี่ยวไก แต่มันก็ไม่เหนี่ยว สักพักทหารเจ้าของปืนเดินมา ก็เตือนเพื่อนผมว่าอย่าเอาปืนไปเล่นโดยไม่ได้รับอนุญาตซิ แล้วก็ห้ามเล็งไปทางคนด้วย เพื่อนผมมันก็เถียงไปว่า ก็ปืนมันไม่มีลูกนี่ครับ ทหารคนนั้นก็เลยดึงคันรั้งลูกเลื่อน ปรากฎว่ามีลูกกระสุนกระเด็นออกมาจากลูกเลื่อนหนึ่งนัด  ลองคิดดูซิครับว่าถ้าเพื่อนผมปลดเซฟเหนี่ยวไก  ผมคงไม่ได้มานั่งเล่าประสบการณ์นี้ให้ใครๆฟังหรอกครับ จำไว้ครับ ปืนทุกกระบอกมีลูก อย่าหันปากกระบอกไปทางคนที่คุณจะรักหรือไม่รักก็ตามที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2006, 00:34 น. โดย คุณชาย » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แขนไม่ขาดเหรอ เฮ้ย!?

ยังใส่ปลอกดาบอยู่ มันข่มขู่ก่อนด้วยการ เดินเอาดาบลาก วนรอบโต๊ะ

โดนกันหลายคน หลายที อีกต่างหาก มันบอกตำรวจพวกมัน  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2006, 00:36 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
เป็นกฎเลยครับที่ไม่ให้หันปืนเข้าหาคน ไม่ว่าจะบรรจุซองกระสุนหรือไม่ก็ตาม

นับว่าโชคยังดีมากๆ ครับ

Today you , Tomorrow me.
เรียนรด. เค้าก็ให้หันลงดินอย่างเดียว (หรือขึ้นฟ้า จำไม่ได้)
แล้วก็ห้ามเอานิ้วเข้าโก่งไกปืนเด็ดขาด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เป็นกฎเลยครับที่ไม่ให้หันปืนเข้าหาคน ไม่ว่าจะบรรจุซองกระสุนหรือไม่ก็ตาม

นับว่าโชคยังดีมากๆ ครับ

แล้วถ้ายิงผู้ร้ายก็ยิงไม่โดนสิคะ  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 186