หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 147

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกมันกลม  (อ่าน 469069 ครั้ง)

กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เมื่อเย็นๆ ออกจากร้านเอ็มเคที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
เจอพี่ใหญ่กะตั๊ก(น่ากลัวมั๊ก) หน้าแตก

เจ๊โบยังยืนยันอย่างเหนียวแน่น  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ด่วนๆๆๆๆๆ  เมื่อตอนเย็นไปเซ็นทรัลลาดพร้าวมา  เจอแอน กะ โบ ที่เอ็มเคด้วย ลันล้า ลันล้า ลันล้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เกย์ออก วันนี้เจอเต่าหน้าประตูมหาลัย (ท่าพระจันทร์)

there are no regrets in life, just lessons . .
ด่วนๆๆๆๆๆ  เมื่อตอนเย็นไปเซ็นทรัลลาดพร้าวมา  เจอแอน กะ โบ ที่เอ็มเคด้วย ลันล้า ลันล้า ลันล้า

เค้าีรู้กันหมดแล้ว  โวย

Las Noches Rubicundior
เกย์ออก วันนี้เจอเต่าหน้าประตูมหาลัย (ท่าพระจันทร์)

เฮ้ย !!  จริงดิ ทำไมไม่จับมาปล่อย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาเต่าไปปล่อยสระน้ำสิครับน้องจั๊ว  เค้าว่าดีนะ  จะได้อยู่มหาลัยได้นานทนเกิน 4 ปีด้วย ลันล้า

เค้าีรู้กันหมดแล้ว  โวย

รู้ได้ไงจ้ะเฟริน  พี่ใหญ่ยังไม่บอกใครเลย ลันล้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เอาเต่าไปปล่อยสระน้ำสิครับน้องจั๊ว  เค้าว่าดีนะ  จะได้อยู่มหาลัยได้นานทนเกิน 4 ปีด้วย ลันล้า

ไม่ล่ะ 4ปีพอแล้วค่ะ

เรื่องเล่าเรื่องเต่าไม่ใช่มีแต่ของจุฬาหรอคะ   กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ที่เกษตรก็มีจ้ะ

ธุรกิจย์ก็มี และตูนี่แหละนั่งดูเต่าเล่นตอนปีหนึ่ง แล้วแอบเอาเต่าไปปล่อยตอนปี 3

เลยได้เรียนไปดูเต่าไปจนตอนนี้
เมื่อวานเจอยุ่งกับกิฟที่มหาลัยค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาเต่าไปปล่อยสระน้ำสิครับน้องจั๊ว  เค้าว่าดีนะ  จะได้อยู่มหาลัยได้นานทนเกิน 4 ปีด้วย ลันล้า

รู้ได้ไงจ้ะเฟริน  พี่ใหญ่ยังไม่บอกใครเลย ลันล้า

พี่ใหญ่นี่ท่าทางไม่อ่านเลยนะคะ
ขนาดโพสท์ก่อนหน้าแท้ๆ ลันล้า

คริคริ โดน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มุกน่ะมุก
โมนานี่ โว้

หมีจริงๆ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับน้องเบลที่เข้ามายืนยัน  ฮือๆ~

ขอโทษจริงๆค่ะ ไม่ได้เข้าจู๋นี้นานแล้ว

ไม่แน่ใจด้วยว่าใช่วันนั้นรึเปล่า มีป้าเสื้อเหลืองสองคน มาถามทางไปศาลาพระเกี้ยว

เบลล์เลยพาเข้าจุฬาตอนเที่ยงๆเลยด้วย น่าจะใช่แหละพี่จักรี แต่คือ เบลล์จำวันไม่ได้อ่ะค่ะ วันหลังเจอ

อีกก็ตะโกนเรียกได้เลยค่ะ เบลล์จะรีบวิ่งหนีอย่างเร็ว   กร๊าก

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 147