หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 147

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกมันกลม  (อ่าน 469117 ครั้ง)
สวัสดีครับ !!

เจอกันอีกแล้วนะครับ จู๋นี้ 

วันนี้  ไปเยาวราชมาครับ  ผ่านจุฬาฯ (ไม่ใช่ว่าว นะครับ)   เจอ หญิงสาวน่ารัก เดินอยุ่ กับป้าใส่เสื้อเหลือง

ตูอุทาน!!  ทันที ในลำคอ ว่า "เฮ้ย   ....  นั้น น้องเบล นี่หว่า?"

ปล.เจ้าตัว มายืนยันหน่อย ว่า วันนี้ ประมาณใกล้เที่ยงเดินอยุ่กับป้าเสื้อเหลือง ...........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กลายเป็นเมื่อวานไปแล้วครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
วันนี้ตอนบ่ายๆ ขณะกำลังจะไปกินข้าวกับแฟน บังเอิญไปเจอหนุ่มบ๊อบเทกำลังพาปังคุงกับเจมส์ไปเดินเล่นในเมืองทองครับ ไอ้มืดหมี
 แต่เมื่อวานนี้ผมก็เจอ แฟนคู่นึงเดินไปด้วยกันที่เมืองทองด้วยล่ะครับ
อ๋อ...เจอเหมือนกันค่ะ    ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
วันนี้เจอพี่มัม กะ แฟนสาว ที่รถไฟใต้ดินกำแพงเพชรค่ะ

สวนกันพอดี  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
วันนี้เจอลูกค้า
มาตามถึงบ้านเลย

ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีครับ !!

เจอกันอีกแล้วนะครับ จู๋นี้ 

วันนี้  ไปเยาวราชมาครับ  ผ่านจุฬาฯ (ไม่ใช่ว่าว นะครับ)   เจอ หญิงสาวเดินอยุ่ กับป้าใส่เสื้อเหลือง

ตูอุทาน!!  ทันที ในลำคอ ว่า "เฮ้ย   ....  นั้น น้องเบล นี่หว่า?"

ปล.เจ้าตัว มายืนยันหน่อย ว่า วันนี้ ประมาณใกล้เที่ยงเดินอยุ่กับป้าเสื้อเหลือง ...........

ขอบคุณครับน้องเบลที่เข้ามายืนยัน  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนนี้เริ่มจะเชื่อแล้วค่ะว่า...

คนเหมือนกันจะเดินทางมาพบกัน...

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ... ยิ้มน่ารัก

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
วันนี้เจอลูกค้า
มาตามถึงบ้านเลย

ง่ะ

อันนี้น่ากลัวครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
(ลูกค้าผมก็เริ่มบุกบ้านละ ..มาเล่นวี)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้เจอพี่มัม กะ แฟนสาว ที่รถไฟใต้ดินกำแพงเพชรค่ะ

สวนกันพอดี  ลันล้า

เหมือนกันเลย เจอ จ ต จ ต  เกย์ออก
มีแค่ จ กับ ต แต่มันไม่มากพอ เกย์ออก

เลยต้อง อ กับ ต  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จับ ตูด
เอา ตูด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

จก ตูด
อัด ตูด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 147