หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 147

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกมันกลม  (อ่าน 469076 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
อั๊งง
หน้าเด็กขึ้นมั้ยคะ  ฮิ้ววว

<3.

อ๊างงง หนูชอบบบ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กำลังกัดฟันหน้าอยู่หรือเปล่าครับ งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ ยิ้มเฉยๆไม่ใช่เหรอ

Las Noches Rubicundior
ถ่ายมุมนี้แล้วหนุ่มขึ้นเป็นกองเลยครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ง่ะ
ปกติก็ยังวัยรุ่นอยู่นะ
 ฮี่ๆ

รูปที่แอนถ่ายนี่ ผมก็กำลังถ่ายรูปแอนเช่นกัน
ได้เป็นไอ้แอนรูปนี้แหละ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดดดดดดดดด หล่ออออออออออออออออออออ

เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
น่ากลัว เฟินเอารูปศพมาอวดเหรอ  เหวอ

อ้าวพี่แอนนี่หว่า  กร๊าก

น่ากลัว เฟินเอารูปศพมาอวดเหรอ  เหวอ

หมีโหดดดด

งบน้อย
มุกไงคะ

จับผิดยังงี้เดี๋ยวปั๊ดจูบ  เกย์ออก

+ หลายคนขำ  ไอ้มืดหมี

+ พี่แอนหน้่ากลมชอบค่ะ  กร๊าก

พูดถึง เรื่องโลกกลม เมื่ออายุ 16 เคยกลับบ้านนอก ไปงานแต่งเพื่อน  ไป เจอเจ้าสาว ซึ่งเป็นแฟน เรา ก็แปลกใจ เมื่อคืนก่อนยังโทรคุย บอกรักกันอยุ่เลย ไหง ผ่านมา 3 วัน มาเป็นเจ้าสาวของเพื่อนได้ละนี่  กล้ม...กลม..ไม่ใช่โลกนะ แต่ กระดกเหล้า ไปสะหลายกลม เลย เหอๆๆ

นานๆที่มาโพส...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เหวอ

เรื่องโคตรเศร้าเลยนะเนี่ยครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อายุ 16 แต่งงานแล้วเหรอ  โวย

(เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 147