หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 147

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกมันกลม  (อ่าน 469142 ครั้ง)
 เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มายืนยัน เจ๊ยังชอบผู้ชายนะ เจ้าสาม   เหลือบ

เลวยั้นเงา
หมีโหดดดด มันนานนมมาแล้ว ตอนคบพี่คนนั้น มันตอนเฟิร์น ม.3 พี่เค้า ม.4

และมีสาวๆคนอื่นตอมแต่ไม่ได้คบ  ขี้
คงหน้าคม ผมได้ทรงแบบเจ๊แว่นที่เล่นบาสทีมชาติซินะครับ เป็นป็อปปี้เลิฟที่น่าจดจำ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่ใช่  ง่ะ ไม่ได้รู้สึกอะไร ขำขำจริงๆๆ

ไม่เชื่อเหรอ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2006, 00:19 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
 งง
พาดพิงอะไรตู
เกิดมาตูเพิ่งเคยเจอเจ๊เฟิร์นที่ม.นั่นแหละ แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้หายหัวไปไหน ไม่เคยเจอเลย
งง
พาดพิงอะไรตู
เกิดมาตูเพิ่งเคยเจอเจ๊เฟิร์นที่ม.นั่นแหละ แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้หายหัวไปไหน ไม่เคยเจอเลย

หัวตรูก็อยู่บนคอนี่แหละ  โวย

ไอ้เฟิร์น แกเป็นทอมเหรออออ หมีโหดดดด

มาแก้ มีคนยัดเยียดมาให้เป็น ไม่ได้ตั้งใจจะ  ยิ้มน่ารัก

อย่าแย่งสาวลั่นนะัครับเจ๊ เอือม

มันอยู่ที่พฤติกรรมของสามหน่ะแหละจะ  (อิอิ)  ฮี่ๆ

จริงค่ะ หนิงคอนเฟริม

หนิงรุ้ได้ไง  ง่ะ

หนิงเก่งค่ะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
งั้นต้องเปลี่ยนจากอับดุล เป็นหนิงแล้วครับ   คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พี่เป็นใบตั้งหาก  เกย์แอบ

ใบก้อน ฮี่...
 โห

เอือม

ใบเฟิร์น

เอือม
 ฮี่ๆ

ฮิ้ววว

ไบโซว่อน

Today you , Tomorrow me.
 หน้าแตก ตายซะเถอะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 147