หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 147

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกมันกลม  (อ่าน 469057 ครั้ง)
ไอ้คนที่อยากเจอไม่ค่อยได้เจอครับ
ไอ้คนที่เราไม่อยากเจอ หลบแล้วหลบอีก
ดันมาเจอ....
เจอบ่อยซะด้วย บางทีเจอทั้งวัน เจอกันอยู่นั้นแหละ
ต้องแสยะยิ้มให้กันจนเหงือกแห้งกันไปข้าง
โลกมันกลมจริงๆครับ
ว่าละก็...เซ็ง
 ง่ะ

My Life, My Pride, is Broken
เข้ามาเจอ จานวีในนี้
เข้ามาเจอพี่จั๊ว ในนี้
เข้ามาเจอ เด็กเซนต์โยในนี้  ฮิ้ววว

ที่เว่อร์สุดๆ ก็เข้ามาเจอไหมในนี้
ปีที่แล้ว อยู่ห้องเดียวกัน นั่งข้างกัน แถมมาเจอกันในนี้อีก  ไอ้มืดหมี

<3.
เมื่อปีที่เเล้วเจอเพื่อนเก่า เเล้วหลังจากนั้นก็ไม่เจออีกเลย เห็นไหมครับโลกมันกลม
ตะกี้แอนโทรมา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โลกกลมจริงๆด้วย เกย์แอบ

เมื่อวานไปพันทิพมา เจอเพื่อนเก่ามาทัก
ไอ้เราก็มองซ้ายมองขวา ใครเรียกชื่อ
ที่แท้ก็เพื่อน แต่จำชื่อเกือบไม่ได้ นึกตั้งนานนน  ฮิ้ววว

พอดีมองดูราคาของ ซะตาลายเชียว มึนตึ้บ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ไปเรียนพิเศษที่วงเวียนใหญ่ตอนแรกก็เรียนไปปกติ ไปๆมาๆเพื่อนมันก็ทัก แทบจำหน้ามันไม่ได้เพราะมันย้ายรร.

เจอกันได้ไง ง่ะ
เพื่อนที่มหาวิทยาลัยจบ ม.ปลาย  โรงเรียนเดียวกับญาติเรา
คุยไปคุยมา ปรากฎว่าเพื่อนคนนี้เป็นแฟนเก่าของญาติเราเอง....
ที่เว็บผมครับ ผมจะเป็นคนรับสมาชิกเข้าเว็บ โดยจะตรวจดูรายละเอียดที่กรอกมาว่าถูกต้องตามที่กำหนดไว้หรือไำม่ แล้วค่อยส่งเมล์ไปให้เพื่อให้สมาชิกที่จะสมัครยืนยันตัวเอง มีคนนึงมาสมัคร ชื่อคุ้นๆครับ เลยแอดเมล์เข้าไปคุย ปรากฏว่าเป็นรุ่นน้องโรงเรียนสมัยมัธยมครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตะกี้ลูกค้าโทรมา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั้นโลกกลมสุดแล้วหรอคะลุง  ฮิ้ววว

แม็คไปเรียนแถววงเวียนใหญ่หรอ
เราเพิ่งไปเรียน แถวลาดหญ้ามาตะเกี้ย  ฮิ้ววว

<3.
ไปงานแต่งเพื่อน รู้แต่ว่าเจ้าสาวเป็นเด็กใต้ พอไปถึงในงาน เจ้าสาวทัก "เป็นไงบ้าง สันติ ไม่เจอกันนานสบายดีหรือเปล่า" ได้แต่งง (คิดในใจใครฟ่ะ รู้จักชื่อจริงตูด้วย) ถามไปถามมาปรากฎว่าเรียน ม.ต้นที่เดียวกัน แต่คนละห้อง  หมีโหดดดด

ยังไม่จบ หันไปเห็นเพื่อนเจ้าสาวอีกคน คุ้น ๆ ว่าทำงานตึกเดียวกัน ถามไปถามมาก็เรียนรุ่นเดียวกันนั่นแหละ แล้สที่สำคัญคุยไปคุยมากลายเป็นญาติกัน แม่มันดันนามสกุลเดียวกับตู โลกมันกลมเจง ๆ  มึนตึ้บ

[ว่างให้เช่า]
โลกของผมแบนฉิบเลยครับ  ฮิ้ววว
เป็นเพราะไม่ได้คบค้าสมาคมค่ะ
ต้อง พยายามรู้จักคนๆเยอะ เดี๋ยวโลกก็กลมเองแหละ  ฮิ้ววว

<3.
โลกของผมแบนฉิบเลยครับ  ฮิ้ววว

ใช้ชีวิตยุคก่อนกาลิเลโอหรือเร่  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
พุงกลม อยากให้พุงแบน  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 147