หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: โรบกวนนนมานี่หน่อยค้าบบบบ  (อ่าน 9932 ครั้ง)
ของผม 3 นิ้วเอง เศร้า
แค่สามนิ้วเอง ยาวแล้วนะนั่น
ทีแรกพี่คิดว่าสามเซ็น

ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอาไปเปลี่ยนสิวะสาม 3 นิ้วมันใช้ไม่ได้หรอก  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
ของตูมี 3 อัน

แขนน่ะ แขน  ฮี่...

(มานึกดูอีกที ไม่รู้จะแก้มุกยังไง  อี๋~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แขนซ้าย แขนขวา

แล้วแขนอีกข้างนึงอยู่ตรงไหนครับ เกย์แอบ

งบน้อย
ของยักษ์มีหูด้วยเปล่า ตูว่สู้จขกจ.ไม่ได้ก็ตรงมีหูนี่แหละ เผยผิวหน่อย  กรี๊ดดดดด

[ว่างให้เช่า]
ดูจากลักษณะการตั้งกระจู๋
ป่านนี้คงหนีไปเกาะกงแล้วครับ
น้องเขาไม่กลับเข้ามาดูหรอก

ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อาจจะอ่านไปพลาง แคะหูไปพลางครับ  เกย์แอบ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 หื่น ตูมีอันเดียว
แต่มีไข่ สี่ใบ

เดินเรียงเป็นตับเลย
หมุนอันซ้ายได้น้ำร้อนอันขวาได้น้ำเย็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2]