หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โรบกวนนนมานี่หน่อยค้าบบบบ  (อ่าน 9928 ครั้ง)
   เว็บไรม่ะรุ  มั่วจัง   กระจงกระจู๋อะไรไม่รุ  ถ้าใครไม่มีจะตั้งได้มั้ย   ถ้ากระจู๋คายเลกตั้งด้ายมั้ย

ถ้าใครไม่มีแมว  จะต้องซื้อม่ะ  จะโพสอีเมว ได้บ่
แล้วถ้าใครไม่ใช่สาวก  จาก  ตั้งกระจู๋ได้มั้ย

แต่ที่เราตั้งได้เพราะ กระจู๋เราโต ใหญ่  8 นิ้ว คูณ  1 นิ้ว   ใบหูของกระจู๋  3 นิ้ว คูณ 1 นิ้ว
อ๊ะ มีหูด้วย
คุยกะมันรู้เรื่องไหมครับ

กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ครับ หยาบคายมากจริงๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรี๊ดดดดด

โอ้  กรี๊ดดดดด
8 นิ้วทำเป็นคุย

ผม14 นิ้วครับ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
โค้งด้วย  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

แต่ไม่ีมีหู อายจัง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อยากได้ lcd  เกย์ออก เกย์ออก ขอแบนๆเลยนา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ค. 2006, 19:12 น. โดย tuxx » บันทึกการเข้า

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เจ๋งครับ  กรี๊ดดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

เกย์แอบ

อุ้ยมีหู คงน่ารักน่าเอ็นดูไหนมาเผยผิวสิจ้ะ

หื่น

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

เผยผิวหน่อยครับ

กรี๊ดดดดด

งบน้อย
อย่ายุ่งกับผมนะ ผมดุ  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
มีหูด้วย เจ๊ง  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
มันคงงงน่าดูที่แต่ละคนดูจะชอบมัน
มันคงงงน่าดูที่แต่ละคนดูจะชอบมัน

แสดงว่าชอบของแปลกกันทุกท่านเลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ผมว่าติดใจตรง "หู" นี่หละ  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 เอือม

นึกถึงไส้เดือนมีเศษถุงพลาสติกเป็นหนวด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มาแล้วครับทายาทอสุรสงคราม Inw

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: [1] 2