หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมกันรึยังเนี่ย  (อ่าน 3979 ครั้ง)
ยุ่งมากๆเลยนะ จะบอกให้
งานคือ เงิน เงินคือ งาน บันดาลสุข
มิสามารถกระดิ๊กกระเดี้ยเข้ามาเว็บฟอนต์ได้เลย
กว่าจะทำงานลูกค้าเสร็จ ก็ปาไปปานฉะนี้
ตอนนี้เวลา 12.33 น. ทุกคืน ทุกวัน ตื่นไปทำงานหลวงก็ 6.00น.
คิดถึงทุกคนจังเยย ไอ้มืดหมี
งานราษฎร์ก็ยุ่ง งานหลวงก็ยุ่ง
ไปตัดไม้ที่ จ.แพร่เมื่อวันที่ 19 พค.มาทำเสาชิงช้าที่กทม.เป็นศรีแก่เมือง
หลังจากกลับมา น้ำก็ท่วมภาคเหนือตอนล่าง
เอ๊ะ!!อาเพศรึเปล่า เล่นเอาพี่น้อง ขรก.ที่ไปด้วยกัน มองตากันปริบๆ อาเพศรึเปล่าหว่า...อึ๊ย งั้นเหรอ

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
ลืมแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลืมแล้วครับ

งอนดีกว่า
ทำงานเสร็จ อุตส่าห์คิดถึง หมดกัน...

งอน..งอน...นอนแล้วเน้อ ชิ

เล่นเอาซะอุตรดิตถ์น้ำท่วมเลยอ่ะครับป้า พี่ๆผมขนของหนีน้ำแทบไม่ทัน  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 งง

My Life, My Pride, is Broken
ไม่เคยลืมป้านกค่ะ
ว่าแต่ว่า ศุกร์ที่ 2 ป้านกว่างดวลคาราโอเกะกันมั้ยคะ  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
ไม่เคยลืมป้านกค่ะ
ว่าแต่ว่า ศุกร์ที่ 2 ป้านกว่างดวลคาราโอเกะกันมั้ยคะ  (อิอิ)

โอว..เพิ่งเข้ามาดูคะ ถ้าคาราโอเกะ ถึงไหนถึงกัน
เมื่อไหร่ วันไหน กี่โมงคะ

ใครอะ  งั้นเหรอ

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,3921.msg134791.html#msg134791

จำได้ครับ เกย์แอบ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ใคร ?  กร๊าก
เจ๊นกทัวร์เขมรไง เกย์แอบ
ป้านกคนนี้
คนละนกกับป้านกของลุงโกโก้นะครับ
อย่าเข้าใจผิดกัน เดี๋ยวจะมีการตายเกิดขึ้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ครับ คนละคนกัน

ป้านกคนนี้คือคนที่ไปมีตติ้ง 2 ที่เขาดินด้วยน่ะครับ

งบน้อย
หน้า: [1] 2