หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลเอนท์แล้ว ใครติดไหนบ้าง  (อ่าน 14736 ครั้ง)
เราได้ไอดีจุฬา
เย่ๆๆๆ
เพื่อนๆติดที่ไหนกันบ้าง

เราได้นิติฯธรรมศาสตร์

เย้ๆ

เพื่อนๆติดที่ไหนกันอีกบ้างครับ ฮิ้ววว

โล่ง
ติด ร ครับ
ฮิ้ววว
ติด ม.

5

ครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เราได้นิติฯธรรมศาสตร์

เย้ๆ

เพื่อนๆติดที่ไหนกันอีกบ้างครับ ฮิ้ววว

อ่าว นึกว่าเรียนจบแล้วซะอีก  โห

ติด ร ครับ
ฮิ้ววว

รักใช่ปล่าวจ๊ะ

ติด ม.

5

ครับ

เหรอ  ง่ะ

เค้าไม่ได้เรียกเลื่อนชั้นเหรอ  โวย

Las Noches Rubicundior
ติดแพทย์จุฬา ครับ

แต่เค้าลืมพิมพ์ชื่อผม  ฮือๆ~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ติด ม.บางขวางครับ  หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิคคิวติดศิลปกรรมที่ไหนเหรอ ภาคอะไร
ไม่แน่ใจ ได้ยินมาแว่วๆ

I ROCK , THEREFORE I AM
อ่าว นึกว่าเรียนจบแล้วซะอีก  โห

เรียนจบม.6 มาปีหนึ่งแล้วครับ

สอบติดนิติฯ ธรรมศาสตร์ เมื่อปีที่แล้ว

ตอนนี้จะเปิดเทอมปีสองแล้วครับ

เห็นบอกว่าประกาศผลเอนท์แล้ว  ก็เลยอยากโม้ด้วยว่าตัวเองสอบติดที่ไหน เกย์แอบ

โล่ง
อิคคิว ได้ทุน ม.รังสิต  จ๊วบ

เรียนจบม.6 มาปีหนึ่งแล้วครับ

สอบติดนิติฯ ธรรมศาสตร์ เมื่อปีที่แล้ว

ตอนนี้จะเปิดเทอมปีสองแล้วครับ

เห็นบอกว่าประกาศผลเอนท์แล้ว  ก็เลยอยากโม้ด้วยว่าตัวเองสอบติดที่ไหน เกย์แอบ

จะ อยากโม้  ง่ะ

เกย์ออก ได้ยื่นกลางเหมือนกันครับ ฮิ้ววว
รังสิตได้นิเทศศิลป์ครับ(ทุน) ฮิ้ววว

ติด ม.บางขวางครับ  หมีโหดดดด

ม.บน.8

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เออ ถามหน่อยดิ
เดี๋ยวนี้ไม่กล้าใช้คำว่า เอนท์ เพราะเห็นว่าเป็นศัพท์เก่าแล้ว
ถามว่าเขายังใช้กันโดยทั่วไปแทนคำว่าสอบเข้ามหาลัยไหมครับ
หรือต้องใช้คำอื่น

คือกลัวคุยกะเด็กวัยเดียวกันไม่รู้เรื่องน่ะ  ฮี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วัยเดียวกัน  เหลือบ

หมายถึงคุยกับป้าปิ๊กไม่รู้เรื่องเหรอครับ ?  ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4 5