หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศวันหยุด 12-13 มิย. 2549  (อ่าน 15274 ครั้ง)
บริษัทผมไม่ต้องตอกบัตร ไม่ต้องเซ็นชื่อ
ไ่ม่ต้องกลับบ้านครับ

แอ๊ะสนใจจะสมัครตำแหน่งไหนครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เฉพาะในกรุงเทพฯ  ฮิ้ววว

ชิ
ผับปิดด้วยหรือเปล่าครับ
อยากรู้
 งง
ถ้าปิดก็จะได้หยุดไปเที่ยว..
 ฮิ้ววว
แต่ก็สูญเสียรายได้ไปไม่น้อย
 ง่ะ

My Life, My Pride, is Broken
บริษัทผมไม่ต้องตอกบัตร ไม่ต้องเซ็นชื่อ
ไ่ม่ต้องกลับบ้านครับ

แอ๊ะสนใจจะสมัครตำแหน่งไหนครับ
ฮิ้ววว

ตำแหน่งเด็กปั่นบอร์ด  ฮิ้ววว

เฉพาะในกรุงเทพฯ  ฮิ้ววว

ชิ

ไกลปืนเที่ยง  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
คงจะใช้เวลานี้มานั่งเคลียร์โครงงาน
พร้อมการบ้านมหาโหด

สรุปคือหยุดก็เหมือนไม่หยุด  ง่ะ
เอาวะ ไปสมัครงานตามบริษัทดีกว่าตู
จะได้หยุดกะเขา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

บ. อยู่ในกรุงเทพฯ ปลื้ม

1. ไม่ประกาศวันที่ 12-13 มิถุนายนเป็นวันหยุด

2. ปิดทางเข้าออกของบ.ประตูฝั่งถนนวิภาวดี-รังสิต ให้ไปเข้าทางฝั่งถนนหพลโยธินเพียงด้านเดียว (ซึ่งต้องอ้อมไปอีกไกลและรถติดสาหัสโคตร)

3. ขอความร่วมมืองดออกงานนอกสถานที่

ฮือๆ~

งบน้อย
โรงงานนรกหรือวะอุ้ย ไม่ต้องกลัวรถติดหรอก เพราะบริษัทอื่นเขาหยุดกันหมด  กร๊าก

เจ้านาย เจ้านาย เห็นไหมที่ไหนเขาก็หยุดกัน  ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลาออกเลย ประชดเจ้านาย  (อิอิ)

ลาออกเลย ประชดเจ้านาย  (อิอิ)
เจ้านาย เจ้านาย อย่าไปเชื่อเขานะ ผมหยุดก็ดี ไม่หยุดก็ได้  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แอบอ้าง
ในโอกาสพระราชพิธีฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี ในเดือนมิ.ย. 49 นี้

ในช่วงระหว่างวันที่  11  -  14 มิ.ย. 49  จะมีการปิดถนนสายหลักต่างๆ เป็นการชั่วคราว  ได้แก่
ถนนวิภาวดีรังสิต  สีลม  เจริญกรุง  สุรศักดิ์  สาทรเหนือ  สาทรใต้  ตากสิน  เจริญนคร  เพลินจิต
สุขุมวิท   ราชดำริ   วิทยุ   สุรวงศ์  พระราม 6  เพชรบุรี  พิษณุโลก  ราชดำเนินใน ราชดำเนิน
กลาง  และ  ราชดำเนินนอก    อู่ทองใน   พระราม 4  สะพานพระราม 8   สะพานพระปิ่นเกล้า
หลานหลวง  สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า  และถนนอรุณอัมรินทร์

จึงเรียนมาเพื่อทราบ  เพื่อการหลีกเลี่ยงการใช้เส้นทางดังกล่าวข้างต้น

ใครอยู่ในกรุงเทพ และยังต้องทำงานก็วางแผนการเดินทางดี ๆ ก็แล้วกัน  ถนนสำคัญปิดหมด (อิอิ)

ปิดทั้งวันหรือปิดเป็นช่วงเวลาครับ

งบน้อย
ไม่รู้อะ ถ้าไม่อยากลำบากก็ให้โดดงาน

หยุด 4 วันไปเที่ยวไหนดีหว่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

หยุดครับ แต่คงไม่ไปไหน เก็บของเตรียมย้ายบ้าน + งดเที่ยวเก็บตังค์ผ่อนบ้าน (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 [2] 3 4 5