หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องแปลกบน flash  (อ่าน 8076 ครั้ง)
 ปลื้ม
เรียกพี่~ ได้ไหม~
แล้วพี่จะให้กินขนมหมื่น5~  หากเรียกอา  ลด~ลง5,000

เรียกลุงเลิกกัน  ไม่ได้สักตังค์แน่เชียว~ ชิ
ฮี่...
ไรเนี่ย พี่X saintคอยตอบคำถามAS ของFlashประจำอยู่ที่นี่ด้วยเหรอเนี่ย?!

ระหว่างที่นี่กับไทยดิฟอยู่ไหนมากกว่าครับ?

# โปรแกรมที่ว่าก็เช่น dogdog's ReVoWel เป็นต้นครับ

ไทยดิฟ คือ เว็บไหนเหรอคับ  งง
 (อิอิ)
อุ๊บส!..
ไทยแฟรชดิฟครับ(เพิ่งไปโพส2Repเองที่นั่น ปิดปรับปรุงซะแระ- -")
http://www.thaiflashdev.com/forums/index.php

ยินดีที่ได้เจอคร๊าบบ กร๊าก

# อ๋อ พี่ถนัดASด้วยรือนี่ งั่มๆอยากปรึกษาเยอะเลย แต่ตอนนี้เว้นFlash(ProgramสุดLove)อยู่ครับ
(อิอิ)
อุ๊บส!..
ไทยแฟรชดิฟครับ(เพิ่งไปโพส2Repเองที่นั่น ปิดปรับปรุงซะแระ- -")
http://www.thaiflashdev.com/forums/index.php

หลังๆผมไม่ค่อยได้เข้าแล้วหล่ะคับ เข้าไปแล้วงงๆ
คือยังเข้าบ้าง เวลามีคนส่งกระทู้มาให้ดู (ประมาณนั้น)

ปล. จำนวน post ในเว็บนี้ตอนนี้เหมือนจะมากกว่าในเว็บนั้นไปแล้วด้วย
จะไม่ให้เยอะได้ไง
ก็พ่อเล่นเอาฟิล์มโดนจับมาให้โหวตนี่นะ
ฮากันเข้าไป เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
TFD เปลี่ยนเป็น SMF แล่ว...

ช่วงหลัง TFD เงียบๆ แล้วก็แปลกๆไปนะ
แต่ผมก็เข้าเรื่อยๆ

จารย์ท๊อปมีอะไรกับแถวนั้นรึเปล่าครับ  งง

เดี๋ยวนี้ก็เลิกเป็นเกย์กันหมดแล้วนะครับ  ฮิ้ววว

เอามั่ง
อ๋อ แล้วมาเป็นต่อที่นี่ ฮิ้ววว

เกย์ออก
จารย์ท๊อปมีอะไรกับแถวนั้นรึเปล่าครับ  งง

มีอะไร คือ มีอะไรเหรอคับ ?
ผมไม่มีอะไรหรอกครับ.... คือ ที่เข้าน้อยลง เพราะหลังๆมันมั่วๆ ผมเข้าไปแล้วงงๆ
ก็แค่นั้นครับ

จะไม่ให้เยอะได้ไง
ก็พ่อเล่นเอาฟิล์มโดนจับมาให้โหวตนี่นะ
ฮากันเข้าไป เอือม

พยายามทำตัวให้กลมกลืนกับคนที่นี่ไง  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2006, 01:14 น. โดย X Saint » บันทึกการเข้า
เอือม
ลุงเองก็กลายเป็น "คนที่นี่" ไปแล้วนะครับ
ฮากันเข้าไป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วัฒนธรรมอย่างทักษิณแตกฟoง

ว่าแต่คุยเรื่องอะไรกัน อ่านมาจนถึงหน้านี้ ไม่รู้เรื่องเลย  มึนตึ้บ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 [2]