หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ font ของ angels & Demons  (อ่าน 3233 ครั้ง)
ใครมีบ้างครับ ขอหน่อยดิ...

ขอบคุณครับ

ส่งมาที่ metha_alonso@hotmail.com ก็ได้ครับ
ถ้าจะเอาแบบที่มันกลับหัวอ่านได้
ไม่มีหรอกครับ

อย่างนั้นเค้าเรียกว่า Ambigram
มันต้องแล้วแต่คำ
คงไม่มีใครฉลาดพอที่จะทำตัวอักษรให้ออกมากลับหัวแล้วอ่านเป็นคำที่คุณต้องการได้ทุกคำหรอกคำ
มันต้องทำเป็นคำๆไปครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถ้าเอาคล้ายๆ ก็พอมี
ยังไงลองเข้า Dafont.com ดูตามเคยครับ
ฟอนต์แนวโบราณแบบนี้คงหาไม่ยาก แค่เดาหมวดให้ถูกก็พอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]