หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 32282 ครั้ง)
ช่วงนี้เบื่อชีวิตครับ

มีโอกาสเป็นขอให้ได้ปาร์ตี้
แก้เหงา

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ง่ะ ใครรังแก

เฮดล็อกมันเลย  ฮี่ๆ

เฮดล็อก ไม่ได้ เพราะว่าไม่รู้เป็นใคร .. มาลบของหวงของเรา  ฮือๆ~

เอือม เบื่อ เมื่อมาเจอสังคมเดิมๆ ในการแบ่งแยกเพื่อน

มีทุกที่ครับ  การจะเป็นเพื่อนกันได้  ทัศนะคติ  ความคิดเห็น การดำเนินชีวิตมันก็ต้องคล้ายๆกัน  มันเลยแยกกลุ่ม แยกเพื่อน  มีสนิทมาก สนิทน้อย  ผิวเผิน  บางทีก็เกลียดกัน

โล่ง
มีทุกที่ครับ  การจะเป็นเพื่อนกันได้  ทัศนะคติ  ความคิดเห็น การดำเนินชีวิตมันก็ต้องคล้ายๆกัน  มันเลยแยกกลุ่ม แยกเพื่อน  มีสนิทมาก สนิทน้อย  ผิวเผิน  บางทีก็เกลียดกัน

ตอนไปเรียน กทม. ใหม่ๆ วันแรกๆที่ไปก็ไม่มีเพื่อนค่ะ
กะว่าเข้าไปทำความรู้จักเอาในห้อง
ไปวันแรกก็โดนเลย ค่ะ ..

เรานั่งเกือบหน้าๆ แล้วทีนี้ ข้างๆเราก็มี ผู้หญิงคนนึง
ท่าทางผิวสี ดูแล้วเป็นคนใต้ คุยได้แน่นอน
เราเลยก็เลยชวนคุยนู่นนี่ ยายคนนี้ก็ทำหน้าแบบ
ไม่อยากคุยด้วยเท่าไหร่ ไม่อยากเสวนา

แล้วก็แนะนำตัวว่าเรา มาจากตจว. นะ มาจากหาดใหญ่
มันทำสีหน้าแบบรังเกียจออกมาเลยอะ
เราแบบโหยเสียความรู้สึก+ความมั่นใจ หลังๆเลยไปอยู่กับเพื่อน
ที่เคยเรียนปรับพื้นฐานมาด้วยกัน ..

ช้ำใจสุดๆ หาดใหญ่นี่มันบ้านนอกมากเหรอคะ .. ถึงได้ทำสีหน้า
รังเกียจเหม็นกลิ่นโคลนสาบควายขนาดนั้น  ฮือๆ~

หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยกับยายคนนั้นอีกเลย  3cษ

เริ่มเบื่อผู้หญิงแล้วอ่ะ ทำไงดี กรี๊ดดดดด
เราเป็นเกย์รึนี้ !!
ตอนไปเรียน กทม. ใหม่ๆ วันแรกๆที่ไปก็ไม่มีเพื่อนค่ะ
กะว่าเข้าไปทำความรู้จักเอาในห้อง
ไปวันแรกก็โดนเลย ค่ะ ..

เรานั่งเกือบหน้าๆ แล้วทีนี้ ข้างๆเราก็มี ผู้หญิงคนนึง
ท่าทางผิวสี ดูแล้วเป็นคนใต้ คุยได้แน่นอน
เราเลยก็เลยชวนคุยนู่นนี่ ยายคนนี้ก็ทำหน้าแบบ
ไม่อยากคุยด้วยเท่าไหร่ ไม่อยากเสวนา

แล้วก็แนะนำตัวว่าเรา มาจากตจว. นะ มาจากหาดใหญ่
มันทำสีหน้าแบบรังเกียจออกมาเลยอะ
เราแบบโหยเสียความรู้สึก+ความมั่นใจ หลังๆเลยไปอยู่กับเพื่อน
ที่เคยเรียนปรับพื้นฐานมาด้วยกัน ..

ช้ำใจสุดๆ หาดใหญ่นี่มันบ้านนอกมากเหรอคะ .. ถึงได้ทำสีหน้า
รังเกียจเหม็นกลิ่นโคลนสาบควายขนาดนั้น  ฮือๆ~

หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยกับยายคนนั้นอีกเลย  3cษ

ผมไม่เคยเจอคนทำนิสัยน่าเกลียดขนาดนั้นเลยแฮะ  แต่ตอนแรกๆผมก็ไม่มีเพื่อนเหมือนกัน  เพื่อนๆที่คุยด้วยก็แค่ผิวเผินครับ  ตอนนี้เรียนมาครบหนึ่งปีก็มีก๊วนแล้วครับ

เป็นพวกบ้าเรียน  ติ๊งต๊อง  แต่นิสัยน่ารักเหมือนๆกัน ลันล้า

(หารสองด้วยนะจ๊ะ)

เรื่องเบื่อผู้หญิงผมก็เป็นครับ  เพราะว่าไม่ว่าจะคุยกับใคร  มองไปทางไหน  ก็ไม่มีใครคิดจะเป็นเพื่อนผมเลย  ยิ่งแฟนคนเดียวที่มีมาทิ้งกันไป  ผมยิ่งเบื่อเป็นสองเท่าเลย

โล่ง
ว้าย บ้านนอก กร๊าก

เพชรบุรีคือเมืองหลวงของประเทศไทยเว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว้าย บ้านนอก กร๊าก

เพชรบุรีคือเมืองหลวงของประเทศไทยเว้ย

อ้าวจริงดิ!!!

ตายห่า งั้น กทม ก็ กลางทุ่งมหาสารครามเลยสิงั้น

ตูโคตรบ้านนอกเลย  ง่ะ
บ้านนอกจังเลยเรา ง่ะ
เซงเลย
เด็กบ้านนอกก็เงี้ยแล้ะ

<3.
เพชรบุรีเคยเป็นเมืองขึ้นของสกลนคร

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มิตครั้งที่สาม อยากไป เมืองหลวงจังเลย  ฮิ้ววว
เอาเลย

ไม่สิ เอาสกล
เจ้าเมืองเลี้ยง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแบบงานบวชนะ แอน  หื่น

ยิ่งดึก ยิ่ง  หื่น
 กร๊าก กร๊าก

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10