หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 32280 ครั้ง)
ตบเข้าจู๋

ผมไม่เคยเบื่อเลย

ตั้งแต่ได้ป้อนข้าวป้อนน้ำกับเจ๊นัท

ปล.นอนแล้วนะจ๊ะ  หมอบอกให้พักผ่อนให้เต็มที่ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
 กรี๊ดดดดด   สนใจให้นัทเป็นพยาบาลพิเศษไหมคะ

ไม่รับเงินเดือน  ขอเป็นอาหารสามมื้อ  ที่ซุกหัวนอนข้าง ๆ อ๊ะ ก็พอนะคะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
น้องเค้าจะทนเจ๊ได้เหรอ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
กรี๊ดดดดด   สนใจให้นัทเป็นพยาบาลพิเศษไหมคะ

ไม่รับเงินเดือน  ขอเป็นอาหารสามมื้อ  ที่ซุกหัวนอนข้าง ๆ อ๊ะ ก็พอนะคะ   เกย์ออก

สนครับ สน
เตียงยังว่างครับ กรี๊ดดดดด

เรื่องทนได้หรือไม่  ก็ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
 แป๊ะยิ้ม

10 นาที

แป๊ะยิ้ม

10 นาที

หลังจากนั้น เฟิร์นจะทำการ ชำแหละ เครื่องในทั้งหมดเอาไปดองเหล้าขาว  ฮิ้ววว
สนครับ สน
เตียงยังว่างครับ กรี๊ดดดดด

เรื่องทนได้หรือไม่  ก็ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด  ค่ะ  สนใจ จมล. หรือว่า เมล์มาก็ได้นะเคอะ   จ๊วบ

เลวยั้นเงา
อ่านแล้วรู้สึกเหมือนรายการนัดบอด หรือไม่ก็มาลัยเสี่ยงรักเลย  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ย้ายจู๋ไปเลยดีกว่า   ฮี่ๆ

ตบกลับเข้าจู๋ดีกว่าเนอะ

เอือม  เบื่อเพื่อนค่ะ....แค่ไม่ไปกินเหล้าด้วย มันจะงอนทำไม
ทีมันไม่มา ยังไม่ว่าอะไรเลยนะ..แค่นี้ต้องมาแดกดันตู

เลวยั้นเงา
 เอือม เบื่อ เมื่อมาเจอสังคมเดิมๆ ในการแบ่งแยกเพื่อน

there are no regrets in life, just lessons . .
เบื่อ ตัวเอง
ทำไมชอบทำของหาย  เอือม

สมุดพก หาย
ชิบแล้ว  เอือม

<3.
เบื่อ ตัวเอง
ทำไมชอบทำของหาย  เอือม

สมุดพก หาย
ชิบแล้ว  เอือม

เค้านึกว่าซุ่มซ่ามจ๊ะ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอบอ้าง
Re: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ

เป็นอยู่  เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เบื่อ .. ไม่ได้ทำไรผิดก็โดนรังแก  เอือม

ง่ะ ใครรังแก

เฮดล็อกมันเลย  ฮี่ๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10