หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 32278 ครั้ง)
อย่าป้าย   ขี้  มาบ้านตูสิคะน้อง!!!!!    โวย

เลวยั้นเงา
เบื่อระบบ หน้ามึน
เคยคิดมั้ยว่า ระบบต่างๆทำให้เราติดขัดมากกว่าราบรื่น ง่ะ

เบื่อกลางวัน
เพราะมีแต่แดด ต้องหลบกันตลอด

เบื่อรถติด โวย
ติดอยู่ได้ เปลื่องน้ำมัน อันนี้ทั้งเบื่อทั้งเซ็ง

การโกหก คือ
ความจริง 10% ที่เหลือ............ก็จริง(เหรอ??)
ฟ้าทลายโจรเคยกินแต่ที่เป็น แคปซูลค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ฟ้าทลายโจรเคยกินแต่ที่เป็น แคปซูลค่ะ  ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ขำค่ะ  ฮิ้ววว

อ้ะล้อเล่นนนนนนน  ลันล้า

<3.

ใครก็ได้ จี้เอวตูที

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
นี่ก็เบื่อค่ะ

อยากเปิดเทอม
อยากกินขนม
อยากกินข้าวพูน ๆ จาน
อยากกินหมูทอด
อยากกลับบ้าน
อยากให้ต้นเดือนหน้า

เอือม

หนักไปทางเรื่องกิน  กร๊าก ตบะแตกยังเอ่ย

เดี๋ยวนัทจะอมบอระเพ็ดสักท่อน ขนาดนิ้วกว่าๆ  คาบไปป้อนใส่ปาก อ๊ะ นะคะ

กรี๊ดดดดด  ดูสิ หวานเหมือนน้ำผึ้งเลย

บอระเพ็ดจะขมแบบชื่นใจ ชุ่มคอครับ  ถ้าเอาเปลือกออกให้เหม็นเขียวหายไป  ผมก็ว่ายังพอทนได้  ตอนเข้าค่าย นศท. เขาก็บอกว่าหิวน้ำเมื่อไร กินน้ำจากบอระเพ็ด

มาเถอะครับเจ๊นัท  ผมรอกินบอระเพ็ดจากปากพี่อยู่  น่าจะหวานชื่นใจ  จุ๊บ จู๊บ  เกย์ออก เกย์ออก

โล่ง
รู้สึกเฮงซวยชะมัดช่วงนี้  อี๋~

Las Noches Rubicundior
ตอบลูน่า

เอือม  เมื่อคืนเกือบไปค่ะ....ขนาบข้างทั้งมาม่า ผัดผักกระเฉดและต้มเลือดหมู  เลยรีบกลับห้อง
กินน้ำเปล่าไปสองแก้วใหญ่ๆ   เอือม อิ่ม สบายท้องค่ะ

ตอบ อ๊ะ ค่ะ

กรี๊ดดดดด  รออ๊ะมากินจากปากเจ๊ไงคะ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
มาแล้ว มาแล้ว

ไม่ให้รอนาน

จ๊วบ จ๊วบ

ข้าวมื้อนี้หวานจังครับ กรี๊ดดดดด

โล่ง
 ลันล้า  จริงเปล่าคะ...

กินอีกคำไหมคะ.... ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ตีนหวานจังเรย~
ลันล้า  จริงเปล่าคะ...

กินอีกคำไหมคะ.... ฮี่ๆ

กินอีก กินอีก

ปล. ถึงสาม  พี่กับเจ๊นัทกำลังเข้าได้เข้าเข็มกันอยู่  โวย
ปล. ถึงคนที่หิวข้าวตอนกลางคืน  ไปอ่านปั่นที่ผมเขียนบรรยายอาการตัวเองหลังซดน้ำฟ้าทะลายโจร  ผมเชื่อว่าจะเปลี่ยนจากหิวเป็นอ้วกแทนครับ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ตีนหวานจังเรย~

รับสักที่ไหมน้องสาม   เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10