หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 32299 ครั้ง)
วิธีแก้ความเซ็งเฮียกัมครับ

หวังว่าต่อไปนี้เฮียจะเลิกเซ็งในความหล่อของตัวเองนะครับ

โล่ง
ดูตำราทำอาหาร ซื้อของมาทำกับข้าวกินหรูๆสิ อาจจะหายเบื่อ มันวุ่นวายดี เจ๋ง

มีเพื่อนผู้หญิงสมัยเรียน โทรมาชวนให้ไปทานข้าวที่บ้าน บอกว่าได้สูตรอาหารใหม่มา ไม่เคยคิดว่าความห้าวของสาววิดวะจะเปลี่ยนแปลงไปเพราะมีสามี แต่ยังไงตูก็ไม่กล้ากินอาหารที่ทำหรอกนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

[ว่างให้เช่า]
เบื่อนัก ก็ กินยาเบื่อเลยครับ จะได้หาย ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เซ็ง เซ็ง เซ็ง เซ็งในจิต
เซ็งชีวิตเซ็งชีวาเซ็งอิ๊บอ๋าย
เซ็ง เซ๊งงงงงง เซ็ง เซ็งจะตาย
เซ็งมากมายยังไม่มีงานให้ทำ

เซ็ง เซ็ง เซ็ง เซ็งสุดสุด
เซ็งรักคุดเซ็งหัวใจที่ช้ำๆ
เซ็งมากๆ เซ็งในรักแสนระกำ
เซ็งย้ำๆ เซ็งเข้าไปให้ชาชิน

等着
เบื่อนัก ก็ กินยาเบื่อเลยครับ จะได้หาย ฮี่ๆ

ชื่อก็บอกอยู่ว่า ยาเบื่อ ..กินแล้วก็ยิ่งเบื่อสิครับ  ฮี่ๆ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เบื่อครับ เมื่อไหร่จะปิดเทอมเสียทีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮือๆ~  อยากเปิดเรียนแล้วโว้ย

เลวยั้นเงา
Re: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ

เคยครับ บ่อยด้วย
ตอนนี้ก็เบื่อ
 ฮือๆ~

My Life, My Pride, is Broken
เคนเบื่อเกย์บ้างไหมครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่ครับ มันคือตัวตนที่แท้จริงของผมครับ

อย่าเชื่อเป็นตุเป็นตะนะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มันยากครับ ที่จะไม่เชื่อ
เลยเชื่อไปซะเลย
มันยากครับ ที่จะไม่เชื่อ
เลยเชื่อไปซะเลย
จริงหรือครับ เกย์แอบ

หมายถึง อย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น  เกย์แอบ

สรุปเคนไม่เบื่อเกย์ เพราะเป็นเกย์  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ขอบคุณครับ เกย์แอบ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10