หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง  (อ่าน 25938 ครั้ง)
ท้องผูกเหรอครับท่าน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ง่ะ ง่ะ

บรรยากาศมันเซ็งๆอ่ะคับ
อารมณ์แบบ  อยากจะเอาปืนลูกโม่ .38 สมิทฯ 5 นัด ขนาด 3 นิ้ว  ยิงหัวตัวเองอ่าคับ

หน้าแตก หน้าแตก

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
สวดมนต์ดูนะ

เดินเล่น

ฯลฯ  หรือไม่ก็รอไปจนกว่าจะพ้นวันนี้ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
เป็นคำแนะนำที่เยี่ยมมากกคับ   (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
เซ็ง ตื่นเช้ามาแวะบอร์ด .. โดนอีกแล้วตู  ง่ะ

ทำไมว๊าา ชั้นทำอะไรผิดดด  แบร่

ชักเริ่มเซ็ง

ง่วงแฮะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ง่ะ ง่ะ
บรรยากาศมันเซ็งๆอ่ะคับ
อารมณ์แบบ  อยากจะเอาปืนลูกโม่ .38 สมิทฯ 5 นัด ขนาด 3 นิ้ว  ยิงหัวตัวเองอ่าคับ
หน้าแตก หน้าแตก
ไปยิงหัวโจรใต้ดีกว่าครับ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
พาราเบลลั่มซักเม็ดแก้เซ็งดีมั้ยคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว  ตูฟันธงแล้วแหละว่าคนตั้งจู๋คือใคร

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
มุนิ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]