หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง  (อ่าน 25940 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ลองสิจ๊ะ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
ฮิ้ววว

เธญเธดเธ„เธ„เธดเธง เธเธฑเธš เน€เธˆเน‰เธฒเน€เธŸเธฃเธดเนŒเธ™ เธชเธ‡เธชเธฑเธขเธญเธขเธฒเธเธ•เธฒเธขเธซเธกเธนเนˆ

เธญเธขเธฒเธเธซเธฃเธทเธญเน„เธ‡เธซเนŠเธฒ!!! โวย
ระวังหัวใจครับ ฮี่ๆ

อิคคิวใช้ IE เล่นเหรอจ๊ะ

ffเสีย เอือม

ใช้หมาย่าง(firefox)สิคะ เราโหลดมาเพื่อเว็บนี้โดยเฉพาะเลย ไม่มีปัญหาอีกเลย  เจ๋ง

บะหมีกึ่งสำเร็จรูป FF  เกย์แอบ อ่ะเหรอ

ฮี่ๆ ฮี่ๆ

หื่น

ต้องไปนอนซะแล้วว   ฝันดีนะทุกๆคน(โดยเฉพาะเจ๊นะคับ นอนได้แล้ว) หน้ามึน หน้ามึน

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
 เกย์แอบ ห่วงเจ๊จอยคนเดียวอะเหรอ  เกย์ออก // ชักยังไงๆ

5555+พี่นัททายถูกแฮะ กร๊าก
เธšเธฐเธซเธกเธตเธเธถเนˆเธ‡เธชเธณเน€เธฃเน‡เธˆเธฃเธนเธ› FF เกย์แอบ เธญเนˆเธฐเน€เธซเธฃเธญ
มากินด้วยกันไหมครับ เกย์แอบ

อิ่มแ้ล้ว  ฮิ้ววว

บะหมีกึ่งสำเร็จรูป FF  เกย์แอบ อ่ะเหรอ

หมี่อัปมงคล ..  ชิ ยี่ห้อนี้ เวลาอ่านหนังสือสอบดึกๆไม่กินเด็ดขาด

เกย์แอบ ห่วงเจ๊จอยคนเดียวอะเหรอ  เกย์ออก // ชักยังไงๆ

ไม่มีอะไรน้องเอยยยยย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 ฮี่... ฮั่นแหน่ ร้อน

ฮี่... ฮั่นแหน่ ร้อน

เปิดพัดลม หรือ แอร์สิคะ ..  กร๊าก

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ไปจิงๆแล้วคับบผม  กร๊าก

บ๊ายบาย อีกทีจ้า  ฮี่...

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

จ๊วบ จ๊วบ

**เจ๊ นอนได้แล้ว คับ

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9