หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง  (อ่าน 25935 ครั้ง)
 กร๊าก  มาช่วยชม

ใจกว้าง หมายถึงใจกว้างใช่มะคับ   ง่ะ ง่ะ  ชักงง

เอาเป็นว่า เจ๊ใจดีแล้วกันนะคับ  ยิ้มน่ารัก

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
ข้าว่าพอเถอะ.....เจ้าของจู๋คงหายเซ็งแล้วแหละ

เอือม

เลวยั้นเงา
ขี้เกียจเก๊กหน้าตามที่หมีบอก  กร๊าก

ไม่ต้องเก๊กอะไรเลย
เพราะหน้าของนัทนั้น เธอช่างงามดุจรูปปั้นของวีนัส  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 โวย  เลิกได้แล้วหมีเอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

นัทอาย    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ขำจนไม่มีแรงละเนี่ย

เศร้า  ใจร้ายว่ะ

แกล้งคนสวยๆ บอบบางได้ลงคอ   เศร้า

เลวยั้นเงา

นัทอาย    ฮือๆ~
นี่แหละครับพี่นัทของแท้ขี้อาบแบบนี้ใช่ชัวครับ ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก

นัทบอบบางดั่ง..........

(พอเหอะ)  กร๊าก

นี่แหละครับพี่นัทของแท้ขี้อาบแบบนี้ใช่ชัวครับ ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก

อาบขี้  อ้วก

ฮิ้ววว  จู๋เล่นตลกเหรอคะ

นัทเสียหายนะ   โวย

เลวยั้นเงา
คุณหมีชมแบบออกแนวประชด ..  เหลือบ

555+

ขอบคุณคับ หายเซ็งขึ้นมาเยอะเลย   เจ๋ง

แต่พี่นัทนี่ ใจดีมากกคับ ขอบอกๆ

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
 ฮิ้ววว  เหมือนกำลังคุยกันอยู่ส่วนตัวเลยนะคะน้องบอสตัน 

ลันล้า

เลวยั้นเงา
คุณหมีชมแบบออกแนวประชด ..  เหลือบ
ไม่ได้ประชดหรอกครับที่พูดมาเป็นความจริงเท็จทุกประการ กร๊าก

เพื่อให้นัทดูดี หมีทำดั๊ย  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9