หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง  (อ่าน 25939 ครั้ง)

มีความสุขดีค่ะ

หาอะไรทำสิ เดี๋ยวก็หายเอง   ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หิวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮิ้ววว เอ่อ..ข้ามีความรู้สึกว่า คนตั้งจู๋นี้ ชื่อคุ้นๆ นะ

ตูเคยเห็นที่ไหนวะ    ง่ะ

แต่จะเป็นใครก็แล้วแต่อ่าน FAQs ก่อนนะคะ  แล้วก็พยายามอย่าใช้คำวิบัติด้วย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 ฮิ้ววว

เลิกใช้ภาษาวิบัติ แล้วจะหายเซ็งเองครับ

อยู่ที่บอสตันช่วงนี้น่าจะมีอะไรให้ทำเยอะนะครับ
ไม่น่าเซ็ง อากาศก็ดีออก

I ROCK , THEREFORE I AM
มีอารายทำให้หายเซ็งได้มั่งคับ  เศร้า

ไอ้ตรง อาราย  คงไม่ตั้งใจวิบัติมั้งครับ  คงเป็นเรื่องเล่นเสียงให้มันยานๆๆ  บอกอาการเซ็งงงงงงงงงงง  มั้ง

โล่ง
ช่างเหอะครับ
ผมมองว่าไม่เห็นจะวิบัติมากมาย

ฮิ้ววว
ชั่ยขะงุงิม่ายวิบัดอะรัยเรยน๊า  หมีโหดดดด
แบบว่าขามๆอ่า ชิวๆนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อันนี้ของจริงเลยนะ

เห็นว่าเป็นหมีอรหรอก  ไม่งั้น -5  ไปนานแล้ว  ติดลบตามความวิบัติ

โล่ง
.. ไปจับคนที่ทำร้าย คุณจูหลิง ให้หน่อยสิคะ .. ถ้าจับได้นอกจากหายเซ็งแล้ว ยังได้ชื่อเสียงอีกนะ  กรี๊ดดดดด

ป.ล. ไม่เอาแพะ นะ  กร๊าก

เอ่อ...มาบอกอีกที ชั้นว่าเจ้าของจู๋...คุ้นตาตูมาก ๆ เลย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว เน€เธญเนˆเธญ..เธ‚เน‰เธฒเธกเธตเธ„เธงเธฒเธกเธฃเธนเน‰เธชเธถเธเธงเนˆเธฒ เธ„เธ™เธ•เธฑเน‰เธ‡เธˆเธนเน‹เธ™เธตเน‰ เธŠเธทเนˆเธญเธ„เธธเน‰เธ™เน† เธ™เธฐ

เธ•เธนเน€เธ„เธขเน€เธซเน‡เธ™เธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธงเธฐ ง่ะ

เนเธ•เนˆเธˆเธฐเน€เธ›เน‡เธ™เนƒเธ„เธฃเธเน‡เนเธฅเน‰เธงเนเธ•เนˆเธญเนˆเธฒเธ™ FAQs เธเนˆเธญเธ™เธ™เธฐเธ„เธฐ เนเธฅเน‰เธงเธเน‡เธžเธขเธฒเธขเธฒเธกเธญเธขเนˆเธฒเนƒเธŠเน‰เธ„เธณเธงเธดเธšเธฑเธ•เธดเธ”เน‰เธงเธข ฮิ้ววว

เจ๊ไม่เคยเหงงหรอก
อ้าววกำ ลืม  ง่ะ

เซงงงโค๊ด โคด

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
 ฮิ้ววว  รู้ได้ไงว่าเจ๊ 

เหลือบ

เลวยั้นเงา
 ง่ะ
 ลืมตัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9