หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง  (อ่าน 25948 ครั้ง)
มีอารายทำให้หายเซ็งได้มั่งคับ  เศร้า

จะมีทางไหนที่ทำให้ฉันค้นพบคนดีของหัวใจ และเจอกับใครที่ฉันรอ..
หาเรื่องกวนตีน คนแถวนี้สิครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เซ็งเรื่องอะไร

ถึงจะหาอารายทำให้หายเซ็งได้ถูกอาการ ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
มีอารายทำให้หายเซ็งได้มั่งคับ  เศร้า

(-1)

มีอะไรทำให้หายเซ็งได้มั่งครับ  เศร้า

หายเซ็งหรือยังครับ?
กินพาราเบลลั่มซิครับ หายเซ็งแน่  หมีโหดดดด

-1 ภาษาวิบัติ  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ก็ลองอ่าน FAQ แก้เซ็งดูสิครับ  เจ๋ง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
 ฮิ้ววว ตามนั้นนะคะ

โรงเรียนยังไม่เปิดเทอมอะดิ คนอื่นเปิดกันไปหมดแล้ว (เงียบเลยแถวนี้  ฮือๆ~)

มารณรงค์ต่อต้านภาษาวิบัติแก้เซ็งกันดีกว่า  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮือๆ~ เซ็ง
เศร้า ซึม
ใกล้วันที่ 23 แล้วเป็นงี้ทุกทีสิน่า
ปั่นแก้เซ็งสิคะ  หื่น

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ลองยิ้มซิครับ ปลื้ม

ลองยิ้มซิครับ ปลื้ม
อ่ะ ยิ้มแบบนี้ใช้มั้ยครับ  ง่ะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
โพสท์ครั้งแรกก็เซ็งเลยเหรอครับ
ใจเย็นๆ ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็หายเอง  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ปั่นไงคะ

หรือมาคุยกับหมีดี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คุยกับหมีจะหายเซ็งจริงเหรอคะ  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ค. 2006, 14:36 น. โดย กระต่ายน้อย » บันทึกการเข้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
เซ็งกว่าเดิม  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9