หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35

ผู้เขียน หัวข้อ: 100 โรงเรียนที่เก่งสุดในไทย  (อ่าน 137695 ครั้ง)
อันดับ9 ยิ้มน่ารัก
แต่ใครจะรู้ มันมีที่มาที่ไป

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อันดับ9 ยิ้มน่ารัก
แต่ใครจะรู้ มันมีที่มาที่ไป

หมอจบสาธิตจุฬาหรอ?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
^
ดีใจด้วย กรี๊ดดดดด

ทำไม โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ เก่งจังเลยคะ วียังไม่รู้เลยว่าโรงเรียนมันอยู่แถวไหน = =

เห็นแม่บอกว่า ต้องอยู่ประจำ
สองสามทุ่ม เรียกมาเรียนอีกรอบ  ง่ะ

<3.
หมอจบสาธิตจุฬาหรอ?
[/quote
นั่นมันอันดับ20ไม่ใช่เหรอ เหลือบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอดูคะแนนรวมรึเปล่า??

หรือว่าไปดูของแต่ละวิชา

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กระจู๋นี้มีหลายภาคครับ
การอ้างลำดับที่ต้องบอกด้วยว่ามาจากสถิติหน้าไหนจาก 30 หน้าเนี่ย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอดูคะแนนรวมรึเปล่า??

หรือว่าไปดูของแต่ละวิชา
ไม่ได้ดูครับ กรี๊ดดดดด

หมอแมวเป็นอัสสัมชนิก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใช่ครับพี่ ฮี่ๆ

ิมหิดลวิทย์ อยุ่ศาลายา หรือเปล่า ?

เห็นว่ามีแต่แผนวิทย์

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

โรงเรียนน่าอยู่นะครับ

งบน้อย

อาจารย์บ่นทุกวัน โรงเรียนของเราตกมาอยู่อันดับที่ 50  ง่ะ

เพราะรุ่นพี่ทั้งหลายไม่ยอมตั้งใจทำ O-NET กับ A-NET

ความซวยจึงมาเยือนรุ่นน้อง ชิ

พนักงานบริษัท.
โรงเรียนผมไม่มีการบ่นครับ
เพราะโรงเรียนผมไม่เคยติดอันดับอะไรเลย

หยุดหัวเราะ
ไม่ใช่เรื่องตลก ถ้าคุณมาอยู่ในสถานการณ์แบบผม
^
ดีใจด้วย กรี๊ดดดดด

ทำไม โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ เก่งจังเลยคะ วียังไม่รู้เลยว่าโรงเรียนมันอยู่แถวไหน = =

โรงเรียนนี้เด็กได้เหรียญโอลิมปิกเกือบทุกปีเลยครับ
ปีนี้ก็กวาดมา 2 เหรียญ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เย้ โรงเรียนเราติดอันดับ 16 ด้วย สาธิต มช. ค่ะ สาธิตมช. (ไม่ค่อยจะโปรโมทโรงเรียนตัวเองเลยนะเนี่ย)
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35