หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 256

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ชิดดารา  (อ่าน 880215 ครั้ง)
มิเชล ซีเกรฟ-เดลี่ เป็นกันเองดี ขำำขำ

นิสัยดูเด็กๆ เจอตอนไปดูไทเ

คุโรมาตี้!!!!

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คุโรมาตี้!!!!

โห

ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
กรี๊ดดด พี่ติ๊ก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<3.
กลิ่นสี ฮิ้ววว
เจษฏาภรณ์ย่ะ

<3.

รูปนี้ลุงหน่องห์คล้าย ๆ พี่สุกี้เลยครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ชอบรูปนี้จังเลย  กรี๊ดดดดด

น่ารักมากๆ เลยค่ะ  ง่ะ

พี่ของเพื่อนค่ะ เจอที่โรงเรียนทุกวันเลยค่ะ 
พี่พลอยน่ารัก มากๆ ค่ะ น่ารักกว่าในทีวี เยอะ  ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2006, 23:09 น. โดย ลั่นระทมมาก » บันทึกการเข้า
พลอยไหนหรอคะ
หนิงเด็กบ้านนอก  ฮิ้ววว

<3.
เสร็จโจร  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่พลอย หว่อ อ้าย หนี่ ดัชชี่ปีก่อน ผู้หญิง ถึง ผู้หญิง ฯลฯ
อ๋ออออออ  กรี๊ดดดดด

<3.
เคยไปร้องเพลงคู่กับดังพันธกร ครับ ไอ้มืดหมี

เคยโดนโน้ส อุดมจับตูดที่ลานคนเมือง ท่าพระจันทร์ครับ ไอ้มืดหมี

งบน้อย
ใกล้ชิดสุดก็พี่สนุ๊กแหละ นอกนั้นไม่เคยเลย ฮี่...
เห็นแค่ผ่านๆ ตูไม่ถือว่าใกล้ชิดหรอกนะ

เคยโดนโน้ส อุดมจับตูดที่ลานคนเมือง ท่าพระจันทร์ครับ ไอ้มืดหมี

ทำไมโน้สทำจันไร อย่างนั้นหล่ะครับ  แย่ชะมัด

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 256