หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ปีมี 1 ครั้ง และวันนี้......  (อ่าน 10262 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สุขภาพแข็งแรง และมีแต่เรื่องดีๆ เข้ามาในชีวิตนะคะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
มีความสุขกับสิ่งที่มีนะครับ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับลุงห์

พระคุ้มครองครับ

งบน้อย
 ฮิ้ววว  happy birthday ค่ะ

มีความสุข สมหวัง ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง 

แฟนรักแฟนหลงนะคะ    ลันล้า

เลวยั้นเงา
็HBD ครับ
 ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken

หน้ามึน   งัวเงียงัวเงียๆๆๆๆๆ.......เพิ่งจะพิ้นมานี่แหละ
 หลังจากฉลองวันเกิดด้วยการทำงานในห้องบันทึกเสียงทั้งคืนจนถึงตี ๕

ขอบพระคุณทุกๆคนจากใจจริงเลยครับที่อวยพรให้
ขอให้พรดีๆเหล่านั้นกลับไปยังพี่ๆน้องๆ ๑๐๐ เท่า ๑,๐๐๐ เท่า

ขอบคุณอีกครั้งครับ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ย้อนหลังค่ะ
มีความสุขมากๆนะคะ

ขอให้ลุงอายุมั่นขวัญยืน

และเป็นอนาคตปู่ต่อไปในอนาคตครับ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
สุขสันต์วันเิกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาช้าไป แต่ขอร่วมอวยพรวันเกิดลุงด้วยคนนะครับ ขอให้มากมีเงินทองยศศักดิ์ ให้สมรักสมรสทุกสมัย ให้เก่งกล้ามากวิชายิ่งขึ้นไป แล้วมาร้องเพลงชาติไทยให้ผมฟัง  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
้hpbd ครับ เป็นไปไดัครับ ผมโพสก่อนเด็กนรก  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 :45:ขอให้ภรรยาตามใจเต็มที่ครับ
เอ๊ว!! .. จึ๋ยส์!! .. จั๊กกะดึ๊ก..แว๊ก!!  จั๊บปู๊ดๆๆๆๆๆๆ

แฮกๆๆๆๆ.......

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
หื่น

มาไม่ทัน ลุงช่วยเกิดวันนี้ได้ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3]