หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนก๊งเหล้า เคล้า 5 นศ.  (อ่าน 61895 ครั้ง)
เหล้า !!  ผมหยุดกินแล้วครับ  เดินกินมันหก

แต่ถ้าเป็นเมื่อก่อน เลิกไม่ได้ก็ใช้วิธีลดเอา     จากสี่คนขวด เหลือสองคนขวด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แอบแวะมาฮา  กร๊าก
ลดอย่างนี้ แอ้ลดมั่งดิ..

จักรีนี่ก็ตลกเนอะ  กร๊าก
ขำจักรีอ่ะ

ก็ดีนะครับ สี่คนขวด เหลือ สองคนขวด

คนน้อยลง จ่ายเยอะขึ้น ก็กินน้อยลง ประหยัดดี  เจ๋ง

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
สีคนขวด เหลือสองคนขวด
ขำจนเกิบตกเก้าอี้เลยครับพี่  เกย์ออก

*mOnixe:รสส้ม
 ยิ้มน่ารัก  กินเหมือนเดิมค่ะ  แต่ไม่ได้หัวราน้ำเหมือนตอนสาวๆ

พยายามจะประคองสติตลอดถ้ากินข้างนอก เพราะว่ายังไงก็ต้องกลับแท๊กซี่

แต่ถ้ามีเพื่อนนั่งไปด้วยหรือเพื่อนขับรถมาส่งก็งานเข้า  กร๊าก

แต่ส่วนมากก็จะไม่ได้เมาจนถึงจำห่าอะไรไม่ได้ว่าทำอะไรไว้บ้าง

เรื่องใครกินหรือไม่กินมันเป็นสิทธิส่วนบุคคลค่ะ

ไม่ห้าม แต่ก็ไม่ได้สนับสนุน และไม่ไม่ได้คะยั้นคะยอให้กินด้วย    ฮิ้ววว

ปล. ส่วนมากจะกินที่หอ หรือที่บ้านเพื่อนคนใดคนหนึ่งไปเลยค่ะ 

จะได้เมาได้เต็มที่ รุ่งเช้าค่อยกลับ    ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2008, 15:42 น. โดย ด.ญ.ณัฐกานต์ บริสุทธิ์ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ยิ้มน่ารัก  กินเหมือนเดิมค่ะ  แต่ไม่ได้หัวราน้ำเหมือนตอนสาวๆ

พยายามจะประคองสติตลอดถ้ากินข้างนอก เพราะว่ายังไงก็ต้องกลับแท๊กซี่

แต่ถ้ามีเพื่อนนั่งไปด้วยหรือเพื่อนขับรถมาส่งก็งานเข้า  กร๊าก

แต่ส่วนมากก็จะไม่ได้เมาจนถึงจำห่าอะไรไม่ได้ว่าทำอะไรไว้บ้าง

เรื่องใครกินหรือไม่กินมันเป็นสิทธิส่วนบุคคลค่ะ

ไม่ห้าม แต่ก็ไม่ได้สนับสนุน และไม่ไม่ได้คะยั้นคะยอให้กินด้วย    ฮิ้ววว

ปล. ส่วนมากจะกินที่หอ หรือที่บ้านเพื่อนคนใดคนหนึ่งไปเลยค่ะ 

จะได้เมาได้เต็มที่ รุ่งเช้าค่อยกลับ    ยิ้มน่ารัก

โถนัท ชราซะแล้ว  ฮือๆ~
 กร๊าก  เล่นกันเองซะแล้ว
 เหลือบ  แหมมม แม่คุณอายุ 18 

เค้าเรียกเจียมสังขารย่ะ   ชิ

เลวยั้นเงา
ขอบคุณที่ชม  อ๊าง~
 อู้ย..

เลวยั้นเงา
 กร๊าก พอกันครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ถ้าเอาตามรูปอวตาลนี่... คุกทั้งนั้น  กร๊าก

*mOnixe:รสส้ม
เฮ่อ เหล้ายาปลาปิ้งบุหรี่ วู้ว อบายมุขทั้งนั้น ไม่ดีๆ

อย่าไปเอาอย่าง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

เฮ่อ เหล้ายาปลาปิ้งบุหรี่ วู้ว อบายมุขทั้งนั้น ไม่ดีๆ

อย่าไปเอาอย่าง

บุ๋มชอบปลาปิ้งนะคะ  :หิว:
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18