หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนก๊งเหล้า เคล้า 5 นศ.  (อ่าน 61923 ครั้ง)
 ฮิ้ววว  กินได้แต่อย่าให้เหล้ากินเราค่ะ

เลวยั้นเงา
ชอบดื่มเบียร์ครับ

ไม่ดีนะครับ น้องๆอย่าลองเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ไม่ชอบสูบบุหรี่ครับ เจ็บคอ
แต่ชอบกินเหล้า(ขี้เมาๆ)
กินตอนแรกเพราะอกหักครับ(เหตุผลเชยมาก) หน้าแตก มันอึดอัดหาที่ระบายไม่ได้ บลู 2 ขวด ตื่นมาเข้าใจคำว่าแฮ้งค์เป็นไง อี๋~

ไม่ดีนะครับ น้องๆอย่าลองเลย

เฮ้ ขี้เมา

ไว้วันไหนไปสนานกันเปล่า

งบน้อย
วันไหนว่ามาเลยครับ จัดไปอย่าให้เสีย เกย์แอบ (ชอบเบียร์เหมือนกัน)

เหลือบ

เลวยั้นเงา
ปกติซื้อมากินที่บ้าน แหม นานๆที ฮิ้ววว

ใครไม่ชวน  ขอให้ตับแข็งทันทีทันใดเมื่อดื่ม    ฮิ้ววว

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ไม่ชอบสูบบุหรี่ครับ เจ็บคอ
เกี่ยวกันด้วยหรือครับ ตอนนี้พ่อผมสูบบุหรี่บ่อยมากผมก็รู้สึกเจ็บคอด้วยครับ งั้นเหรอ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ
มันเจ็บคอจริงๆนะ เป็นโรคแพ้ฝุ่นด้วยมั้ง แต่ที่สำคัญกลัวคอพังร้องเพลงไม่ได้  มึนตึ้บ
แต่เหล้าก็ทำให้คอพังได้เหมือนกัน ต้องกินระวังๆ เกย์แอบ

ใช้ดมเอาครับ คอไม่พัง แต่ไม่รู้จะเมาเมื่อไหร่นะ  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
ง่ะ
มันเจ็บคอจริงๆนะ เป็นโรคแพ้ฝุ่นด้วยมั้ง แต่ที่สำคัญกลัวคอพังร้องเพลงไม่ได้  มึนตึ้บ
แต่เหล้าก็ทำให้คอพังได้เหมือนกัน ต้องกินระวังๆ เกย์แอบ

แหมห่วงเสียงจังนะ พ่อคิิตตี้แสลม  ฮิ้ววว

ไม่ชอบทั้งบุหรี่และเหล้า แต่ชอบบาร์คาดี้  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ปกติซื้อมากินที่บ้าน แหม นานๆที ฮิ้ววว

มานั่งกินบ้านพี่มะ เกย์ออก
ผมชอบกินบรรยากาศที่บ้านมากกว่า เฮฮาดี (อิอิ)
ว่าแต่พี่คงไม่..  เกย์ออก

อะไรกันเหรอ เกย์ออก

งบน้อย
อ่อ...เด็กผู้หญิงมหาลัยเราน่ากลัวขึ้นทุกวันว่ะเฮียแอน
จำได้ตอนไปงาน thank แม่งดูดบุหรี่ กินเหล้า เต็มงานเลย ง่ะ

ไปรับน้องที่ทับแก้วมาแว้บนึง
เจอไอ้เก้อด้วย แต่ในสภาพปกติ
ไม่เป็นไอ้หนุ่มหมัดหมา

ตอนดึกๆ มีตำรวจไปจับเด็กจิดกำที่ตั้งวงก๊งเหล้าด้วยแหละ
เท่ดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18