หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนก๊งเหล้า เคล้า 5 นศ.  (อ่าน 61892 ครั้ง)
เรื่องหัวข้อกระจู๋ผมตั้งขึ้นมาขำขำนะ อย่าไปคิดมาก เห็นว่าใช้ฟอนต์แอน  ฮิ้ววว

ตอนนแรกคิดว่าจะเอาเรื่องนี้มาคุยดีรึเปล่า??
แต่ไหนๆ แล้วก็เอาสักหน่อย

เรื่องของเรื่องคือการโฆษณาเพื่อดึงดูดเป้าหมายหลักคือนักศีกษา ??
นักศึกษา 5 คน แสดงบัตรก่อน 3 ทุ่มครึ่ง รับเหล้าหนึ่่งขวด ??

มีความคิดเห็นกรณีนี้กันยังไง ??

โดยส่วนตัวเฉยๆ นะ ที่จะพบเจอนักศึกษาโดยทั่วไปในร้านเหล้าต่างๆ
แต่ส่วนตัวสมัยเรียน ไม่เคย เพราะไม่ดื่ม แต่ก็ติดตามเพื่อนไปบ้างบางครั้ง
แต่เห็นกรณีนี้ ทำให้คิดว่า รายได้หลักของร้านมาจากกลุ่มวัยรุ่นแล้วก็นักศึกษา (รึเปล่า??)
ทั้งๆ ที่กลุ่มนักศึกษาส่วนใหญ่ยังไม่มีรายได้

ลองแชร์ความเห็นกัน

ปล. ไม่ได้มีเจตนาจะโฆษณาร้านนี้นะ ป้ายนี้ก็เสี่ยงลอกออกมาจากผนังใกล้ป้ายรถเมล์ตอนค่ำนี่เอง
ลอกได้ รีบจรเลย เพราะเขาจะมีรถโฆษณาวิ่งมาเป็นระยะ  ฮิ้ววว

(งี่เง่าไปมั้ย กระจู๋แบบนี้ ??)

Today you , Tomorrow me.
อ่านชื่อจู๋แล้วเห็นภาพดอนโมนากำลังเช็ดปืน  ฮิ้ววว
เห่อๆ
เพิ่งถกกับคนเรื่องนักศึกษาไปเมื่อเช้า

ทั้งเรื่องกินเหล้าเมา เซ็กส์ ผู้หญิงแต่งตัวโป๊

คนเรา ทำมาหากินบนชะตากรรมของคนด้วยกัน
จะมีความสุขหรือ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รู้สึกเดี๋ยวนี้ น.ศ. หญิง กินเหล้าเก่ง สูบหรี่เก่งกว่าเมื่อก่อนอีกนะคะ มันคงเป็นแฟชั่นน่ะค่ะ แต่เราคนนึงไม่เอาด้วยอ่ะ ..

อืม ไม่รู้สิ

ฮิ้ววว

ปล.ถ้ากินเหล้าตามสถานบันเทิงไม่ได้คิดมากนะ
แต่ใส่ชุดนักศึกษาไม่ควรอะนะนุ๊กว่า

Red 2 ขวด 1200 เถื่อนแน่นอน

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เคยกินเหล้ามั้ยคะ - เคยค่ะ
เคยกินเบียร์ประชดคนด้วยค่ะ
เคยอกหักแล้วคิดเมาประชดด้วยค่ะ

แต่ก็ได้แค่คิดค่ะ
เพราะไม่เมาซักที

พี่ๆ สอนว่าจะเมาก็ได้ค่ะ
แต่คนที่เราไปด้วยต้องไว้ใจได้มากๆ
และถือซะว่าเป็นการเรียนรู้ แต่อย่าติดมัน

ทุกวันนี้ยังไม่มีประสบการณ์เจอคนกินเหล้าค่ะ
แต่ถ้ามาอยู่ใกล้ๆ คิดว่าคงมีถีบละค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ที่บ้านสอนให้ลอง
เพราะรู้และค่อนข้างเชื้อใจลูกถึงผิดชอบชั่วดี
ลองเป็นประสบการณ์ให้เป็น

ถ้าเด็กมีความคิดที่ดีพอนะก็ลองได้

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
โห  ได้เ้รดฟรีๆเลยเหรอ หื่น
โอ้ว  อู้ว น่าสนๆ ลันล้า
ชวนเพื่อนไปดีกว่า ปลื้ม

ค่ารถไปกรุงเทพคนละ 270 ห้าคนก็ ...
ค่าแท๊กซี่อีก ค่ารถกลับอีก เอือม
เอ่อ ผมสงสัยมานานละ

เว็บโป๊ไม่เคยทำให้ใครตาย แต่โดนบล๊อกเอาบล๊อกเอา
เหล้าทำให้คนตายมากี่ศพแล้ว แล้วทำไมยังลอยนวล มีเวลาขาย/ไม่ขาย มีจำกัดอายุ
ทำไมไม่แบนไปเลยเหมือนเว็บโป๊ล่ะครับ หรือไม่เช่นนั้นก็บล๊อกเว็บโป๊เปิดปิดเป็นเวลาสิ เหอๆ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
รัฐได้ภาษีจากเหล้าค่ะ
โอเคใครจะไปมั่งขาด4คน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ออกค่ารถให้หน่อย
ไปด้วย ลันล้า
ดาไปดูหนังกัน  หมีโหดดดด

ออกค่ารถให้สิ เดี๋ยวดาเลี้ยงหนัง กรี๊ดดดดด
รถไฟชิมิ  หมีโหดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 18