หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาไปเที่ยว ชอบลืมเอาอะไรไปบ้าง?  (อ่าน 16365 ครั้ง)

ลืมหัวใจไว้ที่คนนี้ จ๊วบ

<ปกติไม่เคยลืมอะไรค่ะ>

ปล. พี่แตน รูปใครคะ หนูช๊อบชอบ กรี๊ดดดดด
ไม่ลืมอะไร
เป็นคนเก่ง และรอบคอบ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลืมตา  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ลืมอะไร
เป็นคนเก่ง และรอบคอบ
ฮิ้ววว

จะไปเที่ยวบ้านเฮียอ๋าห์

อย่าลืมต้อนรับขับไล่ผมนะครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.

ลืมหัวใจไว้ที่คนนี้ จ๊วบ

<ปกติไม่เคยลืมอะไรค่ะ>

ปล. พี่แตน รูปใครคะ หนูช๊อบชอบ กรี๊ดดดดด
ชื่อไก่ค่ะ เป็นแฟนดา ฮี่ๆ

เรียนจบวิศวะ ไปทำงานเป็นสจ๊วต
ไปๆมาๆก็กลายเป็น
ผู้ประกาศข่าวช่อง7
(ที่พันทิพย์กำลังฮอตมากๆ ตั้งเป็นKFCกันด้วย)
ทำให้อรชอบดูข่าวมากขึ้น  กรี๊ดดดดด

เป๊กเลย
ดูไปคิดถึงหมอแมวไป  จ๊วบ

ทำให้อรชอบดูข่าวมากขึ้น  กรี๊ดดดดด

เป๊กเลย
ดูไปคิดถึงหมอแมวไป  จ๊วบ

แล้วคุณ สนุ๊กเกอร์ละคะ .. คุณหมีไม่สนแล้วเหรอ เกย์แอบ

อยู่อีกซีกนึงของหัวใจค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไปเที่ยวนี่หมายถึงไปเที่ยวแบบไหน
เที่ยวแบบบริคบาร์-ข้าวสารอะไรงั้นก็มักจะลืมวัยเป็นประจำ

I ROCK , THEREFORE I AM
 ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่ลืม มีแต่จงใจไม่เอาไป  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ลืมไอ้นั่นกับไอ้นี่แล้วก็ลืมว่าลืมอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลืมสบู่ ยาสีฟัน.

ล่าสุดลืมซื้อเหล้าไปเผื่อ ฮิ้ววว ฮิ้ววว ซื้อที่นู่น แพง . ..ง ..ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ลืมสิ่งที่จะต้องใช้นะเซ่ะ  ถามได้

(ไม่งั้นก็ไม่รู้ว่าลืม ยิ้มน่ารัก)

ลืมตาไปครับ ไม่งั้นมองไม่เห็นทาง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6