หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25577 ครั้ง)
เรียกพี่กัมมาสิครับ หายอืดแน่ จ๊วบ

ฮิ้ววว  เจ๊ไม่นิยมประตูหลัง   

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
คุยไรกันน๊อ...

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
มาทางนี้ดีกว่าครับลุง เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าไปค่ะลุง  เฮ้ย!?
ไม่ปลอดภัย  เฮ้ย!?

<3.
จะเป็นอะไรมั้ยถ้าผมจะบอกพี่นัทว่า

ผมก็ มองแค่เด็กๆมีความสุข ผมก็ดีใจแล้วครับ  ยิ้มน่ารัก

โลลิค่อน เหรอคะ คุณกัม  กร๊าก

ตบเข้าจู๋  กรี๊ดดดดด

ไม่ค่อยกวนใครเหมือนกันค่ะ  ปลื้ม

Las Noches Rubicundior

ไม่ค่อยกวนใครเหมือนกันค่ะ  ปลื้ม

ไม่เชื่อ เมื่อก่อนเล่นมุกกวนๆกับฉัน  ชิ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮั่นแหน่ ไหนหลักฐาน  ฮี่ๆ

ฉันลง msn plus ไว้ เหอๆๆ คุ้ยหาก่อน  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เหวอ

อย่านะ  ฮือๆ~

เอือม น้องชื่อเล่นชื่ออะไรนะคะ

:39:บอกมาหน่อยซิ

:39:เอาที่อยู่ด้วยนะ

:39:จะไประเบิดบ้าน

ชื่อเล่น ชื่อ นัท ค่ะ
บอกพี่อ่ะแหละ ไม่บอกหน่อยหรอกค่ะ สัญญา
เอาไปแล้วนัทเอาที่ไหนอยู่อ่ะคะ (อันนี้มุขตุ่นๆ เนาะ)
บ้านบึ้ม !!!!

ขอบคุณน้องก็นะคะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..

จ้าาาา...เชื่อ...
 ฮี่...

My Life, My Pride, is Broken
 แป๊ะยิ้ม

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]