หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25584 ครั้ง)
พูดอย่างนั้นก็ไม่ถูกนะครับพี่แอ๊ะ ต้องบอกว่าเต็มไปด้วยข้อความที่เป็นเท็จ ถึงจะถูกต้องครับ

เฮียกัม ชายล้อเล่น

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
  ฮิ้ววว ว๊า สาวกมาเปิดเผยตัวจริงของเค้าเร็วจังเลย

แต่เรื่องหล่อเนี่ย พี่ว่า น่าจะจริง  เกย์แอบ~~~
หน้าจะ (เท็จ) จริง ใช่มั้ยคะ  คริคริ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
หน้าจะ (เท็จ) จริง ใช่มั้ยคะ  คริคริ

เอือม น้องชื่อเล่นชื่ออะไรนะคะ

:39:บอกมาหน่อยซิ

:39:เอาที่อยู่ด้วยนะ

:39:จะไประเบิดบ้าน
ชื่อสามครับ

ร้านอาหารบ้านในสวนครับ

ระเบิดบ้านเลยครับ

ระเบิดส้วมด้วยนะ จ๊วบ
ชื่อสามครับ

ร้านอาหารบ้านในสวนครับ

ระเบิดบ้านเลยครับ

ระเบิดส้วมด้วยนะ จ๊วบ

จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ

สาม พี่อยากไปกินข้าวบ้านเอ็งหว่ะ

แพงไหมอ่ะ จะเอาเงินไปซักสี่ห้าสิบบาทไปกิน
แต่ บ้านเอ็งมาแผนที่ไหนละนั่น ตกงานแล้วอยากแรด

(เอาจริงๆจะไประเบิดส้วม)
 ลันล้า  สามจะไม่มีปัญหาเรื่องท้องผูกอีกต่อไป

คิดว่าพี่กัมเค้าเป็นยาถ่ายนะสาม  ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
 ยิ้มน่ารัก

(ตอนนี้เค้าซ่อมถนนเป็น 4 เดนอยู่ครับ มาตอนนี้อาจใส้เลื่อนได้)
4 เลนค่ะน้องสาม   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ถนนบ้านผมแค่สองเลนเองครับ ไม่มีรถเมล์ มีแต่รถตู้กับสองแถวครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถนนบ้านผมแค่สองเลนเองครับ ไม่มีรถเมล์ มีแต่รถตู้กับสองแถวครับ ฮือๆ~

มาอยู่บ้านพี่มั้ยจ้ะ  เกย์แอบ

มีแต่ป่า  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 เหลือบ  ไอ้นุ๊ก...เอ็งแอ๊บเพียใช่ไหม 

เลวยั้นเงา
เหลือบ  ไอ้นุ๊ก...เอ็งแอ๊บเพียใช่ไหม 

ใครบอก ไม่จริ๊ง  เกย์แอบ

ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
(ขอเป๋แป๊บ)

เจอกันตอนมืดเลยละกัน...เดี๋ยวตูไปกินยาถ่ายก่อน

ไม่ได้   ขี้   มาสองสามวันแล้วว่ะ.....อึดอัด   เอือม

เลวยั้นเงา
เรียกพี่กัมมาสิครับ หายอืดแน่ จ๊วบ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7