หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25581 ครั้ง)
 กร๊าก

ไม่ได้คุยเล้ยพี่บั๊ก
ชายคลองนั่งเงียบๆ
โวย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สงสัยลืมเอาปากมา  แป๊ะยิ้ม

[ว่างให้เช่า]
อ้าวเรอะ  สงสัยจำผิดคน   (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อีกอย่างที่ได้รู้ค่ะ
จะปั่นกระจู๋ให้สนุกได้ ก็ต้องรู้จักกันก่อน
แต่รู้จักกันผ่านฟอรั่มเนี่ย..ยากมากเลยค่ะ
ชื่อแต่ละท่าน เท่มาก เก๋มาก จำ จำ จำ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
ชื่อแต่ละท่าน เท่มาก เกย์มาก จุ๊บ จุ๊บ จุ๊บ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หูย

คุณพีนัทอยู่กับเราไปนานๆ นะครับ
เพราะเปิดตัวได้สวยงามมากเลย
กระจุ่นี้ที่คุณตั้งขึ้นมาทีแรกผมก็คิดว่าจะถามแบบดาษๆ แล้วก็เปิดตูดไป
นี่อะไรกัน มีการติดตามผลและประเมินเป็นระยะๆ ด้วย
ขอแสดงความชอบมารยาทของคุณอย่างออกหน้าออกตาครับ (+4 เจ๋ง)

ว่าแต่ ขอโหมดหมีสักครั้งจะได้ไหมพีนัท
เอาแบบหมีๆ เลยนะ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณที่ออกหน้า ออกตาค่ะคุณแอน

พยายามสังเกตมาหลายวันแล้วค่ะคุณแอน
ว่าแบบโหมดหมีเนี่ยเป็นแบบไหน แล้วก็ลองคิดเองว่า ต้องเป็นแบบโหด ฮา
ใช่อย่างนั้นหรือเปล่าคะ ?

แต่ถ้าเป็นงั้น นัทยังเกรงว่าจะทำได้หรือเปล่า
โหดเนี่ยพอได้มั้งคะ แต่ถ้าฮาๆ เนี่ย ไม่รู้ว่าน้องๆ เค้าจะขำมั้ยอ่ะคะ

โหมดหมี .. เอ้อ.. คือ

เอาย่อๆ คือ
มีสาวกคนนึงครับ เป็นเพศหมี
ดูไกลๆ คิดว่าเป็นผู้หญิง แต่คุยไปคุยมาจะรู้ว่ามันเป็นหมีครับเจ๊

มันเป็นหมีจริงๆ ครับ
ไม่รู้จะด้วยเหตุผลกลใด มันทำตัวหมีๆ มาตลอดโดยไม่ได้ตั้งใจ และ / หรือ ตั้งใจ
และมันก็หมีมาก  ฮี่ๆ

สนใจเรื่องหมี ก็ติดตามชมไปเรื่อยๆ ครับ

ป.ล.ไม่ได้เอ่ยชื่อใครนะยัยหมีโหด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งเข้ามาอ่าน รู้สาเหตุของการสะอึกไม่หยุดแล้ว  ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จ้ะ จะติดตามโหมดหมีอยู่เสมอค่ะ

น้ำ (ใจ)
มั้ยคะ
แก้สะอึก

ฮิ้ววว

สาวแว่นสักคนคงช่วยให้ดีขึ้นเป็นลำดับครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ้า  ใครใส่แว่นแสดงตัวหน่อยเร้ววววว  ฮิ้ววว

ผมใส่แว่นครับ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
เพิ่งเปิดเจอจู๋นี้

เจอ เฮียอ๋าห์ พาดพิง ( เฮียอ๋าห์ คือ คุณภูกระดึงนะครับ บอกแล้วกลัวน้องเค้าไม่รู้)

ส่วนตัวพี่นี้คือ นายกัม สุดหล่อ หน้าตาดีที่สุดในมิตติ้งครั้งที่สองครับ

ผมเป็นคนเงียบๆ แต่งตัว สบายๆ ไปงาน ผมยาวหน่อยนะครับ
เวลาเค้าไปเดินเที่ยวไหน ผมก็ไม่ค่อยคุยเลย เพราะว่าอยากให้น้องเค้า
คุยกันจีบกันตามสบาย
ผมก็ มองแค่เด็กๆมีความสุข ผมก็ดีใจแล้วครับ  ยิ้มน่ารัก

(สร้างภาพไปป่ะวะ)

ไม่ใช่สร้างภาพ เขาเรียกว่าบิดเบือนความจริง  โวย

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7