หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25574 ครั้ง)
อันเก่าของอร 1000 โพสเองนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อันเก่าของอร 1000 โพสเองนะ  หมีโหดดดด

จ้าๆๆ แค่ทำให้มันตื่นเต้น  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่ามามั่วครับ 1005 โพสต่างหาก
จ้าๆๆ แค่ทำให้มันตื่นเต้น  ฮี่ๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โห...ทำได้ไงเนี่ย สุดยอด 13,000 กว่าโพส
ตื่นเต้นขึ้นมากเลยค่ะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
กวนตีนทำไมกวนทุเรียนดีกว่า ฮิ้ววว
ขำมั้ยคะ แมค

แถวนี้มีแต่เสียงเข็มตก  ฮิ้ววว

<3.
อยู่ที่ Time & Tempo ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ผมว่าการที่คุณน้องตั้งคำถามอย่างนี้ แสดงถึงการที่มีวุฒิภาวะสูงทีเดียวครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ไม่ต้องกลัวว่าจะเล่นแรงไปหรอกครับ คุณคือคนปกติของสังคม ยินดีต้อนรับครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

(ท่าปรบมือนี่จริงใจชะมัด)
มันแล้วแต่คนนะ
เพราะความคิดของคน และความอดทนของคนไม่เท่ากัน
แล้วก็อุปนิสัยของคนแต่ละคนไม่เหมือนกัน

วัดยากมาก

บางคนกวนตีนพอน่ารักหอมปากหอมคอก็พอขำขำ  ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เราว่านะ บางคนก็กวน เพื่อเป็นสีสันของบอร์ดแห่งนี้
ถ้ามันจะเฉยๆ เงียบๆ เรียบร้อยกันหมดมันคงไม่สนุก

แต่พวกกวนตี_ ไม่มีเหตุผล เกะกะ ระรานเค้า
ทำอะไรใช้เหตุผล อารมณ์ และความพอใจของตัวเองเป็นหลัก
แบบนี้ไปบอร์ดไหนก็โดนไล่ค่ะ

ปลื้ม  ฮิ้ววว  ฮี่ๆ  ยิ้มน่ารัก  กร๊าก  ฮี่...  คริคริ  กรี๊ดดดดด  ลันล้า  ปลื้ม  ฮิ้ววว

(อิอิ)  (แจ๋ว แจ๋ว)  ยิ้มน่ารัก  คริคริ  ฮิ้ววว  ปลื้ม

ปั่นแบบนี้ก็สนุกดีนะครับ  ฮิ้ววว

เอามั่ง

ปลื้ม  ฮิ้ววว  ฮี่ๆ  ยิ้มน่ารัก  กร๊าก  ฮี่...  คริคริ  กรี๊ดดดดด  ลันล้า  ปลื้ม  ฮิ้ววว

(อิอิ)  (แจ๋ว แจ๋ว)  ยิ้มน่ารัก  คริคริ  ฮิ้ววว  ปลื้ม

เอาบ้าง ฮิ้ววว
แล้วแต่คนนะว่าไปเล่นกับใคร  ฮิ้ววว กาลเทศะเป็นไง

ไม่ต้องเกร็งหรอก ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7