หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25579 ครั้ง)
 ฮิ้ววว เป็นแนวๆคำเปรียบเทียบค่ะ จริงๆแล้วก็ประมาณว่ารุมซ้ำเติมกันเล็กน้อย

ส่วนการ ให้ ลบ...(คำต้องห้ามไม่ควรเอ่ยค่ะ) แล้วแต่ความรู้สึกก็ส่วนหนึ่ง
หรือว่าเค้าทำประโยชน์ให้เรา ช่วยเราไรงี้ ก็ให้กันได้ตามสบายค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอบคุณค่ะที่แนะนำ ยิ้มน่ารัก

สำหรับสปีชีส์นี้  จะไม่ใช้คำว่ากวนTeen 

แต่จะใช้คำว่า  มี๊หมี  แทน  ซึ่งจะฟังดูดีไฮโซขึ้นมา  นีสสสสสสสนึง  ประมาณ0.0001%

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ถึงขนาดต้องรุมกระทืบกันเลยทีเดียว
ถามจริงเถอะค่ะ มันมีถึงขนาดพูดจากันไม่รู้เรื่องเลยเหรอคะ

ปล. การให้ หรือ หัก จิตพิสัย มีหลักการยังไงคะ

จุ๊ๆๆ ห้ามพูดถึงเรื่องต้องห้าม  หมีโหดดดด ไม่ทราบว่าคุณอ่านฟอรั่ม FAQs แล้วหรือยัง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แง ท่านนายกแกล้ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
A สวัสดีครับ ผมเพิ่งมาใหม่
B รับน้อง -1
A มึงจะรับกูทำไม

อย่างนี้...กวนตีน

A รับน้องคืออะไรครับ
B ไปอ่าน FAQ
A FAQ คืออะไรหรอครับ

A หวาดดเดงับ โผมโคดชอบเวปพี่เลยงับ แม่มฮาสัด

B เฮ้ย ยังอยู่เปล่าวะ
C สงสัย มันคงหายไปแล้ว
D เฮ่ย หายไปแล้วหรอ เพิ่งโพสครั้งเดียวเองนี่หว่า

A สวัสดีครับ ผมเพิ่งมาใหม่ รู้มั้ย...ผมเคยเหยียบหน้าเจ้าของเว็บนี้มาแล้วด้วย กร๊ากกก

A ไม่เป็นไรครับ มันเป็นแค่ตัวเลข
C เชิญไปแนะนำตัวครับ

...
(1000 โพสผ่านไป)

่A ผมเคยเหยียบหน้าเจ้าของเว็บนี้มาแล้วด้วย กร๊ากกก

อย่างนี้...ไม่กวนตีน อาศัยว่าอยู่มานาน
คำด่าเลยกลายมาเป็นคำหยอกเล่น
อวตารพี่ตาลนั่น  กรี๊ดดดดด พี่เชน มธ.  หื่น
คริคริ น้องชายเพื่อนที่ได้แอร์ฯที่ Asiana ด้วยกัน

ทาบทามเอาไว้แล้วสุดฤทธิ์

กรณีนี้เรียกว่าการเป๋จู๋ ฮี่ๆ

ขอบคุณค่ะ
แต่ต้องขออกตัวก่อนว่า ไม่ได้พิมพ์ผิดค่ะ
ตั้งใจพิมพ์อย่างนั้นน่ะค่ะ

อันนี้ก็ตั้งใจเหมือนกันใช่มั้ยคะ? คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2006, 16:00 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หมีเคยเหยียบหน้าเจ้าของเว็บนี้มาแล้วด้วย กร๊ากกก  หมีโหดดดด

หมีเคยเหยียบหน้าเจ้าของเว็บนี้มาแล้วด้วย กร๊ากกก หมีโหดดดด

นี่ไง  มิ๊หมี

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุ๊งลุง  หมีโหดดดด

จุ๊ๆๆ ห้ามพูดถึงเรื่องต้องห้าม  หมีโหดดดด ไม่ทราบว่าคุณอ่านฟอรั่ม FAQs แล้วหรือยัง

อ่านแล้วค่ะ ตั้งแต่แรกที่เข้ามา แต่ว่าหาวิธีการให้ไม่เจอค่ะ
ต้องขอโทษที

โอ้ มีหลายแบบที่ มี๊หมีนะคะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
มี๊หมีมาก จพส จะเยอะมากตามนะคะ  หมีโหดดดด

หมีเคยเหยียบหน้าเจ้าของเว็บนี้มาแล้วด้วย กร๊ากกก  หมีโหดดดด
กวนตีนเรอะ  โวย

(พอโพสต์ครบ 13000 ปฏิกิริยาจะกลับมาเหมือนเดิมครับ)
กวนตีนเรอะ  โวย

(พอโพสต์ครบ 13000 ปฏิกิริยาจะกลับมาเหมือนเดิมครับ)

เร่...ถ้ารวมไอดีเก่าของหมีอรด้วย ก็ปาไปเกือบ 20000 โพสว่ะ  อี๋~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สาวกที่ยังโพสไม่ครบ ถึงขั้นหมู จะยังให้....เอ่อ ไอนั่นล่ะ ไม่ได้ค่ะ  ฮิ้ววว

คริคริ น้องชายเพื่อนที่ได้แอร์ฯที่ Asiana ด้วยกัน

ทาบทามเอาไว้แล้วสุดฤทธิ์

วี้ด วิ้ว~  ฮี่ๆ อนาคตรุ่นพี่จั๊ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2006, 16:26 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
ไอ้หมีโหดนั่น ใครไม่รู้ อยู่ๆมาปั่นกลายเป็นหมีโหด แล้วก็หายไปเฉยๆ  ง่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7