หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: www.Chaloke.com  (อ่าน 9591 ครั้ง)
welcome khunannnnn to  www.chaloke.com

ชอบผลงาน แนวคิด  ของคุณ ไอ้แอนนนนน จึงชวนไปสนทนากันบ้างที่ ...www.chaloke.com

ผู้ก่อตั้งเป็นสถาปนิค เหมือนคุณแหละ
เอ่อ...ตอนนี้ท่านเจ้าของ iannnnn.com และ f0nt.com บวชอยู่ กรุณาใช้คำพูดให้สุภาพด้วยครับ  หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2006, 13:58 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จบแล้ว ปั่นได้
เอ่อ...ตอนนี้ท่านเจ้าของ iannnnn.com และ f0nt.com บวชอยู่ กรุณาใช้คำพูดให้สุภาพด้วยครับ  หมีโหดดดด
อันนี้เป็นมุกนะครับท่าน  ฮิ้ววว

จบแล้ว ปั่นได้
มันจบที่โพสต์นี้แหละครับ

ฮิ้ววว
สึกแล้วค่ะ  หมีโหดดดด
อ่อ สึกเมื่อวันศุกร์เนอะ หมีโหดดดด
อ่าว สึกวันศุกร์เหรอ  ง่ะ

(เป๋ถาวร)
ไม่รู้สิได้ยืนคุ้นๆหู
เออ...ลืมไป เจ๊โบว์แกโพสไว้ ง่ะ

จะไปสึกพระวันศุกร์นี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2006, 14:19 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
บิงโก กรี๊ดดดดด
สถาปนิ ครับ
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่แอนเป็นสถาปนิกด้วยหรอคะ  ฮิ้ววว

<3.
แอนมันเป็นภารโรงนี่หว่า  งง

Today you , Tomorrow me.
นั่นสิ  ฮิ้ววว

กร๊าก

<3.
เป็นยักษ์หรอก

หน้า: [1] 2