หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนักเรียน (แตกหน่อ)  (อ่าน 159971 ครั้ง)
เค้าบังคับค่ะ

ตอนเด็กเคยไว้หน้าม้าด้วยแหละ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เช่นกัน  ฮือๆ~
ผมเท่าติ่งหู

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็เหมือนกันหมดไม่ใช่เหรอ ยกเว้นเอกชน  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
โรงเรียนดาให้ไว้ผมยาวได้ค่ะ
(หลังจากที่ดาจบมาแล้วเพิ่งเปลี่ยนกฏ)
ใช่ค่ะ  โวย

ชั่วร้ายมาก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เช่นกันค่ะ

ประถมค่ะ  หมีโหดดดด
โรงเรียนเอกชนสมัยนี้ซอยผมได้ด้วยขึ้นอยู่กับความเหมาะสมเช่นใครผมฟูก็สามารถซอยให้มันดูดีได้ อย่างนี้สมเหตุสมผลดีเนอะ

Uh-oH!
 :42:รร นานา ซอยไปเหอะ แต่ต้องมัดให้เรียบร้ยค่ะ (ผมสั้นห้ามซอย) ไม่ทำสีมาก็พอ ไม่ต้องเว่อร์มาก็พอ

เว่อร์มากๆเพื่อนมันจะ้ล้อเอง คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใส่ชุดนักเรียนแบบเก่าเรียบร้อยดีออก
ไม่สั้นจุ๊ดจู๋เหมือนชุดเรียนบางโรงเรียน
แถมกระโปรงบานลายสก๊อตด้วย
เห็นแล้วขนลุก

ส่วนทรงผม ถ้าไม่ตัดในพอดีติ่งหู ก็ซอยไปเห๊อะ (บางคนผมฟู ไม่ซอยนี่แย่เลย)
อยากไว้ผมยาว น่าจะมัดหรือติดกิ๊บดำให้เรียบร้อย
ดูน่ารักดี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ชุดนักเรียน  ต่างจังหวัด  ไม่มีสแกน ถ่ายมาสดๆ

ชุดอนุบาล

นี่ชุดประถม

นี่มัธยมปลายแล้ว  เหลือรูปเดียวในโลก  ไม่ค่อยชอบถ่ายรูปเท่าไหร่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2006, 20:18 น. โดย Bugs01 » บันทึกการเข้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ตาขวาหายไปไหนลุงบั๊ก  เฮ้ย!?

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เหลือรูปเดียว  แล้วยังโดนละเลงอีก  ฮือๆ~
 ถ่ายวันสอบวันสุดท้ายของ ม.4 แล้วก็ลาออกไปเรียนเทคนิค

หน้าเหมือนพ่ออรเลย  หน้าแตก

หน้าแตก......................... ง่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 40