หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ไกลปืนเที่ยง  (อ่าน 14875 ครั้ง)
ตื่นนอนตอนเช้า
เดินลงไปตึกนอนคนไข้
ไปตึกตรวจ
กินข้าวร้านป้าฮวย
ไปตึกตรวจ
เดินไปตึกนอนคนไข้
ซื้อข้าวร้านป้าน้อย
กลับบ้านพัก

.... (อ่านซ้ำ20ครั้ง)
 ฮือๆ~ นี่แหละชีวิตผม        ไปอยู่ได้2วัน ฟ้าผ่ารพ.จนHighspeed internetเจ๊ง  internet ของTOT ก็อืดจนกระทั่ง โหลดแตกฟองไม่ขึ้น (จริงๆก็ขึ้นนะ แต่ขึ้นเต็มหน้าที่เวลา5นาที) ทีวีไม่มีดู รถไม่มี.... เกาะรถป้าขายกับข้าวไปซื้อจักรยานมาคันนึง (ไปกลับราวๆ1ชั่วโมง)
....... เฮ้อ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
...เฮ้ออออ....(ด้วยครับหมอ)  ฮือๆ~

My Life, My Pride, is Broken
เย้
คุณหมอกลับมาแล้ววว

สู้ๆ นะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แล้วเค้ามีนโยบายจะซ่อมไฮสปีดอินเตอร์เน็ตให้รึเปล่าอะคะ
คิดถึงหมอแมว ยิ้มน่ารัก

โอ๊ะ หมีจะตะปบ กระโดดหลบหมี ลันล้า

สวัสดีค่ะ

ฮิ้ววว

(แล้วทำไมตูไม่ไปนอนว่ะ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มีเน็ตฟรีรายอื่น เอามั้ยคะ
คาดว่าจะเร็วกว่า TOT
ไม่ตัดด้วย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เพื่อชาติครับ เจ๋ง

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 ฮิ้ววว ไม่ได้เจอหมอแมวซะนานเลย สู้ๆค่ะ
(เหมือนอ่านแนวๆนี้ที่ ลลพ.มาเลยแฮะ  งง)

แต่ยังคงถูกกล่าวถึงโดยพี่หมีอย่างสม่ำเสมอนะคะ   หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
อ้าว...หมอย้ายไปอยู่ที่ไหนครับ  งั้นเหรอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หมอแมวมาตั้งกระทู้แล้วก็หายไปอีกแล้วค่ะ คริคริ
ระเบียบประฏิบัติปรจำวันยังมากกว่าผมอีกครับ
น่าสนุกจัง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เอ .. ใช่หมอแมวคนที่อยู่ mthai ป่าวคะ ลงทรงหลายที่จังนะคะ  ฮิ้ววว

คนเดียวกันค่ะ  ฮิ้ววว

น่าสงสารหมอแมว  กรี๊ดดดดด

<3.
คิดถึงหมอแม้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3 4 5