หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักครับ  (อ่าน 18299 ครั้ง)
0911350xx
จมล มาขอ 2 ตัวหลังได้เลย

ทำไงดีบอกไปแล้วกรี๊ดดดด
เสร็จฉันแน่  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อกหักน่ะ ไม่ตายหรอกค่ะ เห็นหรือยังล่ะคะ ว่าไม่มีใครรักเราเท่ากับบิดามารดา  ฮิ้ววว
คนรักน่ะ หาเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ แต่บิดามารดาน่ะ มีแค่ครั้งเดียวนะคะ

ก็ขอให้สมหวังกับรักครั้งใหม่เร็วๆ นะคะ ขอให้มีคนดีๆ มาดามหัวใจ สู้ๆนะคะ  เจ๋ง

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ถ้าว่างๆจะไปหา  เผอิญเรียนอยู่ศูนย์รังสิตครับ  กว่าจะไปท่าพระจันทร์ก็ปีหน้า

เอ้อ  ไม่ลองจีบหมอศิริราชดูละ  ถ้าจะจีบรอผมด้วย  ไปเป็นก๊วนค่อยมั่นใจหน่อย  หรือจีบพยาบาลดี  หมอเขาไม่ค่อยอยากจะมองคนที่ไม่เป็นหมอด้วยกันหรอก
ชิชะ แล้วใครบอกจะรอให้เจ๊ไปรักษาแผล

เด็กพวกนี้ ... คบไม่ได้จริงๆ ชิ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
23 ครับ (อิอิ)

ไม่เคยอกหัก ฮิ้ววว

แต่คิดว่าอย่างน้อยเราก็ยังได้แอบคิดถึงคนๆนึง ถึงเค้าจะไม่รักเราแล้วก็ตาม แต่ยังไงพอคิดถึงเค้า เราก็ยังอมยิ้มเสมอ

รักนะ เด็กโง่
 (อิอิ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เพราะชีวิตคือชีวิต
เมื่อมีเข้ามาก็มีเลิกไป
มีสุขสมมีผิดหวังหัวเราะหรือหวั่นไหว
เกิดขึ้นได้ทุกวัน

อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอือม
 :43:เพลงเดิมแต่ใช้ได้ตลอดนะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หากให้ฉันนั้นย้อนกลับไป
วันที่เรานั้นเริ่มคบกัน
แก้ไขบางอย่างให้ดีขึ้นมาอีกครั้ง
หากฉันทำได้จริง บอกเลยฉันคงไม่ทำ
ก็ฉันมั่นใจทำดีที่สุดแล้ว

และวันนี้เป็นวันสุดท้าย
ที่เรานั้นจะได้คบกัน
ใจฉันมันสั่นไม่คิดว่ามีวันนี้
ก็เพราะเราต่างกัน
เป็นได้แค่เพื่อนที่ดี
และฉันก็มีคำพูดคำสุดท้าย

อยากบอกว่าฉันนั้นภูมิใจที่ได้รักเธอ
อยากบอกว่าเธอคือคนเดียวที่ฉันมั่นใจ
แต่ความจริงคือความจริง
ก็รู้ว่าเธอต้องไป
ยังไงก็ขอให้เธอโชคดี

วันพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร
เพื่อนปลอบใจคงมีน้ำตา
ต้องใช้เวลาอีกนานเท่าไรไม่รู้
ก็ยังเป็นห่วงเธอ
เพราะฉันนั้นรักเธออยู่
คงได้แค่ดู เฝ้าดูอยู่ตรงนี้

อยากบอกว่าฉันนั้นภูมิใจที่ได้รักเธอ
อยากบอกว่าเธอคือคนเดียวที่ฉันมั่นใจ

ฮือๆ~ ฮือๆ~
  ลันล้า ลันล้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ไม่ต้องเจอกันแล้ว
แต่ต้องเห็นโปสเตอร์ขนาดเท่าตัวจริง
ติดรอบมหาลัยไปทางไหนก็เห็น
ทำไงดี ฮือๆ~
ชิชะ แล้วใครบอกจะรอให้เจ๊ไปรักษาแผล

เด็กพวกนี้ ... คบไม่ได้จริงๆ ชิ

อุ๊ปสสส์  เผลอไปหน่อย

แต่วันนี้ไปโรงพยาบาลมา  ไปเยี่ยมญาติ  คิดถึงอดีตแฟน  แล้วก็มาซึมอยู่นานเหมือนกัน   

สรุปแล้ว  ไม่เห็นจะลืม  หรือลบความรู้สึกได้เลย  สงสัยว่ายังตัดไม่ขาด

โล่ง
อกหักบ่อยๆ ครับ พอค่าประสบการณ์ขึ้น เลเวลสูงๆ ก็จะชินไปเอง

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หกหักเก็บเลเวลหรอคับ
 ฮิ้ววว  ใครก็ได้ตั้งจู๋หาคู่ทีเถอะ 

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว  ใครก็ได้ตั้งจู๋หาคู่ทีเถอะ 

ฮือๆ~

http://www.sunncity.com/miniclip/Mahjongg/indexT.html

หาคู่ไพ่นกกระจอก ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6