หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักครับ  (อ่าน 18296 ครั้ง)
ไม่เอาพ่อหนุ่มวิดวะITลาดกระบังล่ะจ๊ะ (เดี๋ยวตูช่วย)  ฮี่...

ยกให้น้องตุ๊กตาก็ได้  ฮิ้ววว

ปล. ขออภัยหากเป็นมุกภายใน
ขออนุญาตเป๋นิดนึงนะคะ

เอือม  ตูสนวิศวะเครื่องกลค่ะ 

เลวยั้นเงา
วิศวะโยธา อายุ 19 สนป่ะคะ ยิ้มน่ารัก
อายุ 17-20 พอได้คับ

ปล.วันนี้ไม่ร้องให้แล้วคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2006, 00:43 น. โดย Amigo » บันทึกการเข้า
21ไม่ได้เหรอคะ ฮิ้ววว

ปล. ตั้งสมาคมคนโสดแห่งแตกฟอง
รับสมัครสมาชิกตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ลันล้า
ลืมไป  เศร้า
ว่าเราคือนางฟ้า  กรี๊ดดดดด
-------------------------------------------
 กร๊าก เป็นหมีไม่ใช่เหรอคะคุณอร  เกย์แอบ หมีโหดซะด้วย

-----------------------------------------
มีหนุ่ม ๆ อายุ 22 อัพบ้างไหมคะ    ฮือๆ~
----------------------------------------
เห็นด้วยค่ะ ขอ แบบ 22 อัพ ไม่มีพันธะและภาระ มีมั้ยคะ  เกย์แอบ

----------------------------------------------
แอบอ้าง
อายุ 17-20 พอได้คับ

ปล.วันนี้ไม่ร้องให้แล้วคับ
-----------------------------------------------
แหม หลุดโผ ไปปีเดียวเอง ชิ แบร่

คนแก่อย่าเพิ่งงอนนะคับ
ว่าใครแก่  โวย

เดี๋ยวก็จับกินซะหรอก เกย์ออก
 ไอ้มืดหมี

คนแก่

ง่ะ

Las Noches Rubicundior
คนแก่อย่าเพิ่งงอนนะคับ

------------------
ไม่งอนค่ะ เพราะถ้ารู้ว่าเด็กกว่าก็เรียกน้องเลยค่ะ

พอดีไม่ชอบบริโภคเด็กค่ะ  ปลื้ม

แต่หมีชอบมาก  หมีโหดดดด

ชอบกินเด็ก หมอ ดีเจ ทหาร กินหมดเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก

เดี๋ยวอ้วนหรอก  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
แต่หมีชอบมาก  หมีโหดดดด

ชอบกินเด็ก หมอ ดีเจ ทหาร กินหมดเลย

---------------------------
 คริคริ (อิอิ)

*พี่อรขอเบอร์ด้วยคับ
 กร๊าก อุกอาจๆ

等着
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6