หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักครับ  (อ่าน 18291 ครั้ง)
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนที่ให้กำลังใจนะครับ

ปล. ต้องการคนดามอกคับ
ผมสูง 181 หนัก 60 อายุ 18 เรียนที่ศิลปศาสตร์ มธ ท่าพระจันทร์ ว่างๆไปหาได้นะครับ ฮือๆ~
สนใจคนแก่มั้ยคะ หื่น
ท่าพระจันทร์เยอะแยะไป  วันก่อนเรียนซัมเมอร์ได้ 9/10 ไปหลายคน  ยิ่งบัญชีอินเตอร์แล้วโอ้วแม่เจ้า  แต่ถ้าถามเรื่องความจริงใจไม่ไก่กาผมไม่ทราบหรอก

ผมรู้แค่มองอย่างเดียวได้  แต่อย่าหลงงมงายในรูปลักษณ์

ถ้าว่างๆจะไปหา  เผอิญเรียนอยู่ศูนย์รังสิตครับ  กว่าจะไปท่าพระจันทร์ก็ปีหน้า

เอ้อ  ไม่ลองจีบหมอศิริราชดูละ  ถ้าจะจีบรอผมด้วย  ไปเป็นก๊วนค่อยมั่นใจหน่อย  หรือจีบพยาบาลดี  หมอเขาไม่ค่อยอยากจะมองคนที่ไม่เป็นหมอด้วยกันหรอก

ข้อนี้ผมโดนมาเองกับตัว  เป็นสาเหตุของแผลลึกในจู๋ก่อนหน้านี้

โล่ง
แค่แก่แค่เนี้ยไม่มีใครสนใจเลย ชิ
 เกย์แอบ  เดี๋ยวก็หาใหม่ได้ค่ะ

ว่าแต่คนแถวนี้ก็ว่างน่ะอิอิ ลันล้า

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
และแล้วจู๋อกหัก ก็กลายเป็น กระจ๋หาคู่  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
และแล้วจู๋อกหัก ก็กลายเป็น กระจ๋หาคู่  ง่ะ

กระจู๋  หากิ๊ก  ได้มั๊ยค่ะ กรี๊ดดดดด

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
18   เอือม

ไม่ต่างจากคนในอวตารเก่าตูเลยค่ะ  -*- 

เลวยั้นเงา
จู๋หัก อี๋~
 (อิอิ)
ยังเด็กนัก

等着
มีหนุ่ม ๆ อายุ 22 อัพบ้างไหมคะ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
บิวไง 22 อัพ..
 ฮิ้ววว

等着
 ฮิ้ววว  ขอปู้ชายน่ะบิว

แต่มอง ๆ บิวก็หล่อเหมือนกันนะ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
สนตูมั้ย ตู23แล้วนะ   เกย์แอบ
 ฮิ้ววว

หนุ่ม นะไอ้ปาล์มเพื่อนรัก   โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6