หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักครับ  (อ่าน 18292 ครั้ง)
หัวใจหมียังว่าง เห็นครวญครางกระจู๋ไหนไม่แน่ใจ ลองทาบทามดู  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
โง่ วันละนิดจิตแจ่มใส.

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
"อกหักอย่าจมปลัก เพราะเราไม่ใช่ควายค่ะ"
[/size]

หมีโหดดดด

ปล. อกหักไม่ยักตาย: http://palm.exteen.com/category-HowTo/page-4

Good girls go to heaven, bad girls go everywhere.

มาสนานกับชีวิตที่เหลืออยู่ดีกว่าครับ

งบน้อย
คือ...เค้าก็ไม่เคยอกหักนะ
แต่เค้าว่าอกหักดีกว่ารักไม่เป็น
อย่างน้อยในช่วงชีวิตหนึ่งเราก็เคยได้มอบความรักให้แก่ใครสักคน
สักวันหนึ่งความรักนั้นก็จะกลับมาหาเราเองค่ะ
อย่างที่ในเรื่องฝากรักไว้ที่ปลายฟ้าบอกว่า ความรักก็คือบูมเมอแรง ขว้างออกไปมันก็จะกลับมา
อย่าคิดมากเลยนะ  ลันล้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
รักให้เป็นครับ ถ้ารักเป็นเราจะไม่เจ็บปวดเพราะมัน หากเราผิดหวังจากความหลงในตัวเขามากกว่า ฮิ้ววว

โถพ่อหนุ่ม น่าสงสารจริงๆ
พี่ยังว่างนะจ้ะ

พี่จริงใจนะจ้ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมว่าเขาอยากมีแฟนเป็นคนมากกว่านะ
ลืมไป  เศร้า

ว่าเราคือนางฟ้า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยู่กับตัวเอง บางครั้งก็มีความสุขนะจ๊ะ
แบบว่ามีเวลาดูแลตัวเอง ทำอะไรๆ ที่ตัวเองชอบ
คิดว่ามีความสุข จิตใจก็สบายแล้วล่ะจ้ะ

จะให้ช่วยดามอก ก็ได้นะจ๊ะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
เดี๋ยวมันก็ผ่านไปค่ะ เชื่อเจ๊   ฮิ้ววว

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เมื่ออกหัก ก็เหมือนกับเราเป็นแผลสดนี่แหละ

ถ้าหมั่นใส่ยา เดี๋ยวอีกไม่นานมันก็หาย

แต่ถ้าเราไปจมปลักกับมัน นอกจากแผลจะไม่หายแล้ว มันยังเป็นหนอง เน่าเฟะอีก

รักษาแผล ไม่นานแผลจะตกสะเก็ด เป็นแผลเป็นที่ถึงเราจะไม่หาย

แต่เราก็จะไม่เจ็บปวดกับมันอีกต่อไป

เหมือนกันแหละ ความรัก เราไม่มีทางลืมได้หรอกว่ามันเกิดอะไรขึ้นมาบ้าง

ลืมไม่ได้ แต่เราชินแล้วก็อยู่กับมันได้

ใครบอกว่าเวลาไม่ช่วยอะไร ไม่จริงหรอก

เพียงแต่จะช้ารึเร็วเท่านั้นเอง

รับทิงเจอร์มั้ยจ๊ะ? ฮิ้ววว

(ยังจะเล่นมุกอีกตู ง่ะ)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เจ็บบ่อยๆ  ค่อยๆชิน(มัย)

เดี๋ยวก็คุ้นครับ  ถ้าคิดจะรักใครสักคนที่ไม่มั่นคงในความรัก

ปล.ขอรับทิงเจอร์จากเจ๊ตาลหน่อยครับ  ค่อยๆทาให้ผมนะ  แผลของผมคราวนี้นี้ไม่ค่อยสดแล้ว  แต่ลึกเป็นบ้าเลย  ป่านนี้ยังไม่หายอ่ะ

โล่ง
ถ้าแผลลึกแนะนำว่าผ่าแล้วเอาทิงเจอร์สาดแล้วค่อยเย็บปิดจ่ะ ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ก็รอเจ๊ตาลอยู่นี่แหละครับ  ทั้งใจยกให้เจ๊ตาลไปรักษา

ยิ้มน่ารัก

ปล.พิมพ์เล่นๆแบบนี้ไม่รู้ จขกจ. อ่านแล้วอมยิ้มหายเครียดรึปล่าวนะ  ยังไงก็อยู่คนเดียวได้นิหน่า  ไม่เห็นต้องมีแฟนเลยนิ  เวลาเหงาจัดก็เข้าหาสมาคมเพื่อนฝูงได้อยู่  ถึงวัยกลางคนก็ทำงานปั๊มตังส์  ชื่นชมกับหลานๆของตัวเอง  แก่ตัวไปใช้เงินมือเติบสบายใจดีจะตาย

มีแค่อะไรที่ขาดหายไปบ้าง  แต่ชีวิตก็มีอีกหลายสิ่งมาเติมเต็มนะครับ

โล่ง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6