หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: The Dãh VinCi Code  (อ่าน 22174 ครั้ง)
ตกลง เค้าตัดหรือไม่ตัดกันแน่ คะ เห็นข่าวออกมาบอกว่าไม่ตัดแล้วนี่

ไม่ตัดครับ  ฮิ้ววว
ไม่ตัดครับ แค่ใส่คำเตือนและแจกคู่มือ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เย้ๆๆๆๆวันนี้ได้ไปดูแล้ว กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 หน้าแตก หักมุมโคตรๆเลยเห้ย!!!(อ่านจากหนังสือ)

นานาอ่านละก็ไม่ค่อยประทับใจในเนื้อเรื่องเท่าไหร่ (งั้นๆ = =') แต่ชอบตรงปริศนามันมากกว่า (โอ้วว คิดได้ไงวะ บลาๆ)

แต่ก็อยากไปดูหนังอ่าาา  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าตัดออกไปหนังหมดสนุกแน่ ง่ะ
มันไม่ได้เกี่ยวข้องกับเรื่องศาสนาเลยนิ ตอนจบอะ งง

หักมุมจริงๆ ตอนจบ แต่แอบน้ำเน่าไปหน่อย  คริคริ

ไปดูมาแล้ว
ขำตอนที่จะลองเดินบนน้ำอะ  ฮิ้ววว

ในหนังสือ ไปที่รอสลิน แล้วบอกไม่ได้ลงไปไม่ใช่หรอ?
หรือเราอ่านแล้วลืมไปแล้ว?

:42:ไม่ได้ลงไป

ไปดูมาแล้วล่ะค่ะ คือว่า...ดูๆไปแล้ว บางฉากถูกดูดเสียงค่ะ อยากบอกว่าหนังเรื่องนี้เป็นหนังที่ชาวต่างชาติมาดูกันเยอะที่สุดเท่าที่เคยเห็น ( ในภูเก็ต )
เนื่องจากโดนดูดเสียงไป ดูอาเฮียทั้งหลายไม่พอใจเท่าไหร่ ( แต่มีซับขึ้นอ่ะ  ง่ะ ) งงดีค่ะ ไม่รู้ว่าจะตัดเสียงไปทำไม
เซ็งค่ะ เซ็งอย่างรุนแรง  โวย

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

เซงค่ะ หมั่นไส้ คนที่ได้ไป  โวย

<3.
แล้วงี้เทาวากับซาตานจะได้สร้างอีกมั้ยเนี่ย
ตอนแรกคิดว่าถ้าดาวินซีไม่เข้าที่อุบลจะก่อม็อบอยู่  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ฮิ้ววว

(กว่าตูจะได้ดู)
ไปดูดีไหมเนี่ย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่านที่ไหนมาไม่รู้ มีคนบอกว่า ต้องเอาใจเขามาใส่ใจเรา

ถ้ามีคนทำหนังบอกว่าพระพุทธเจ้าของเรามีภรรยา
คุณจะว่ายังไง หรือให้ร้ายกว่านั้นก็บอกว่าแถมยังมีลูกด้วย
เป็นคุณคุณจะพอใจไหม

เฮ้ย!?

I ROCK , THEREFORE I AM
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8