หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...HBD กระต่ายน้อย?  (อ่าน 6091 ครั้ง)
ขอใ้ห้ประสบความสำเร็จในสิ่งที่หวังและตั้งใจ อย่าจน อย่าเจ็บ เป็นที่รักของพ่อแม่และเพื่อนๆครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เจ้าของวันเกิดเผยผิวแล้วนะครับ   (อิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 11:45 น. โดย คุณชาย » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์มันเกิดนะครับ   ฮิ้ววว  ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขเท่าที่ต้องการ

งบน้อย
เอ้อ งานนี้ไม่มีเสียงเจ้าเด็กนั่น  ฮิ้ววว
สุขภาพแข็งแรงครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
HBD สสวก. ครับ  ยิ้มน่ารัก

มาก่อนเด็กนรก  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ฮิ้ววว

(เด็กนรกยังไม่มา  เกย์ออก)

there are no regrets in life, just lessons . .
happy birthday krub... :)

all the best for you krub
Happy Birtday  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
HBD คะ คิดอะไรก็สมที่ตั้งใจไว้นะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
 ลันล้า ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรค่ะ

:43:แก่ขึ้นอีกปีแล้วสิเรา

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
 เกย์ออก ขอให้เด็กนรกมาไวๆครับ
ไม่งั้นกระจู๋นี้จะไม่ประสบความสำเร็จ

อายุ วรรณะ สุขัง  พลัง จงอยู่ที่ท่าน  (แอบอ้างจากมุกแอน)

ตั้งใจเรียนนะน้องนะ
ขอให้เป็นมังกรไวๆ

สุขสันต์วันเกิดจ่ะ  จ๊วบ

หิวไหม

อยากกินข้าวไหม

อยากให้เลี้ยงเหรอ?

เลี้ยงพี่เหอะ นะ นะ นะ นะ  กรี๊ดดดดด
 ลันล้า  HBD นะคะ 

มีความสุข ร่ำรวย เรียนเก่ง ๆ แฟนรักแฟนหลงค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2